Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Quan trọng gì có khung dán ảnh hay không. Thím cứ dán vào chỗ trống trên đầu đi cũng đc mờ. Chả lẽ lúc thím viết CV, thím còn vẽ cái khung rồi mới chèn ảnh thím vào à :cool::cool:

Ko phải ngân hàng chi nhánh nào cũng làm đúng như thông báo, như bên Đông Á Bank thông báo 8/7 hết hạn mà hôm 3/7 nộp hồ sơ bật lại thông báo thì đã sửa lại hết hạn vào 4/7 nên bạn ấy mới lo chứ
Tiện đây cho mình hỏi mình xác nhận SYLL trên phường người ta chỉ chứng thực chữ ký chứ ko xác nhận nội dung, liệu có được không mọi người
đó là đông á bank bạn ah, còn vietinbank trước sau như một thôi, nếu quá hạn nộp mà bạn đến nộp hs thì người ta k nhận là pải rồi.
sơ yếu lí lịch là xin xác nhận của địa phương nơi bạn ở đó, bạn lại làm bản chứng thực nữa là sao cho mất tiến

đó là đông á bank bạn ah, còn vietinbank trước sau như một thôi, nếu quá hạn nộp mà bạn đến nộp hs thì người ta k nhận là pải rồi.
sơ yếu lí lịch là xin xác nhận của địa phương nơi bạn ở đó, bạn lại làm bản chứng thực nữa là sao cho mất tiến
Thì xin xác nhận là lên phường nộp chỗ sao y chứng thực người ta xác nhận cho chứ xin xác nhận ở đâu nữa bạn
Có điều theo quy định mới ra hồi cuối tháng 3 này thì người ta chỉ xác nhận chữ ký thôi chứ ko xác nhận SYLL là đúng hay sai nữa, cái này có chỉ đạo rồi, mình hỏi xin xác nhận nhưng họ bảo chỉ xác nhận chữ ký thôi vì đây là quy định rồi
Để thực hiện thống nhất việc xác nhận Sơ yếu lý lịch của công dân tại UBND cấp xã . Ngày 20/3/2014, Cục Hộ tịch, Quốc tịch, Chứng thực – Bộ Tư pháp có văn bản số 1520/HTQTCT-CT về việc hướng dẫn xác nhận Sơ yếu lý lịch. Theo hướng dẫn, UBND cấp xã chỉ thực hiện chứng thực chữ ký của người khai Sơ yếu lý lịch; người khai phải tự chịu trách nhiệm về nội dung đã khai trong lý lịch.

Thì xin xác nhận là lên phường nộp chỗ sao y chứng thực người ta xác nhận cho chứ xin xác nhận ở đâu nữa bạn
Có điều theo quy định mới ra hồi cuối tháng 3 này thì người ta chỉ xác nhận chữ ký thôi chứ ko xác nhận SYLL là đúng hay sai nữa, cái này có chỉ đạo rồi, mình hỏi xin xác nhận nhưng họ bảo chỉ xác nhận chữ ký thôi vì đây là quy định rồi
nếu quy định đã là như vậy rồi thì chấp nhận thôi bạn ah, lúc nộp hs mà người thu hỏi thì bạn nói quy định mới của nhà nước là như vậy thôi. Do mình cũng chưa đi xin dấu xác nhận của xã nên cũng k biết có bị như bạn k nữa

Nộp dùm dc ko mấy bạn. MÌnh ở tp muốn nhờ người nop dùm ở quê. Chứ đi về mất công và tốn time quá..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,927
Thành viên mới nhất
188bet18265