Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tính thứ 2 mới nộp không biết còn nhận hồ sơ không ta?Bình thường vietinbank đâu có vụ kết thúc nhận hồ sơ sớm đâu. Mới đăng tuyển hôm 7/7 mà, sao hạn nộp hồ sơ ngắn nhỉ.Haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Định thứ 2 mới mang đi nộp, không biết vietinbank có kết thúc nhận hồ sơ sớm ko, lên mà kêu ngừng nhận rồi thì nhọ phải biết
Cố gắng mai đi nộp luôn đi bạn, sớm cho nó an toàn. hic, Mình mai làm cái SYLL rồi có khi chiều cũng nộp kẻo trâu chậm uống nước đục :oops:

Cái SYLL của bạn dán hình chỗ nào vậy, mấy lần trước làm SYLL đâu có yêu cầu dán hình đâu
Mình thấy cmt của vài bạn về việc SYLL ko có ảnh cũng thấy hơi lạ. Vì từ hồi sinh viên tới giờ mình mua SYLL nhiều lần nhưng đều là có chỗ dán ảnh cả, chưa thấy cái SYLL nào ko có chỗ dán ảnh :3 Các bạn tới hiệu sách và hỏi họ xem, có khi là người ta có nhiều loại chăng.

Mình thấy cmt của vài bạn về việc SYLL ko có ảnh cũng thấy hơi lạ. Vì từ hồi sinh viên tới giờ mình mua SYLL nhiều lần nhưng đều là có chỗ dán ảnh cả, chưa thấy cái SYLL nào ko có chỗ dán ảnh :3 Các bạn tới hiệu sách và hỏi họ xem, có khi là người ta có nhiều loại chăng.
Mình dán ảnh mà hok có giáp lai có d8c chấp nhận hok ta?

Bạn mua riêng cái SYLL phải ko, mình mua nguyên bộ hồ sơ, cả đơn xin việc vs giấy khám sức khỏe nên cái SYLL ko có hình

Mình dán ảnh mà hok có giáp lai có d8c chấp nhận hok ta?
Ôi phải có dấu giáp lai chứ bạn. Lần t đi nộp VCB cũng thế, phải có dấu giáp lai, nguyên tắc của SYLL mà.
Bạn mua riêng cái SYLL phải ko, mình mua nguyên bộ hồ sơ, cả đơn xin việc vs giấy khám sức khỏe nên cái SYLL ko có hình
Ko, mình mua cả bộ đó, chứ người ta đâu có bán tờ riêng đâu, toàn mua cả bộ nhưng chỉ dùng mỗi SYLL với cái vỏ, 2 tờ kia bỏ :D

Ôi phải có dấu giáp lai chứ bạn. Lần t đi nộp VCB cũng thế, phải có dấu giáp lai, nguyên tắc của SYLL mà.

Ko, mình mua cả bộ đó, chứ người ta đâu có bán tờ riêng đâu, toàn mua cả bộ nhưng chỉ dùng mỗi SYLL với cái vỏ, 2 tờ kia bỏ :D
Lạ thật, của mình cũng mua vậy mà đâu thấy chỗ nào để dán hình đâu ta
https://docs.google.com/file/d/0B0Cf_otpGlxFNW16TGhjMjdidzQ/edit?pli=1
Bạn xem giúp mình có phải mẫu này ko

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên