Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
e muốn nộp Tân Bình mà chắc k kịp lên sg nộp rồi. thôi bỏ qua mất đợt tuyển. hóng hớt với các bạn ấy xem tn :D
17/7 mới hết hạn mà, ráng nộp đi em, ko thì nộp ở quê, chứ bỏ cũng uổng vì Vietinbank khả năng đậu cao

anh Hiếu nộp cái gì đó, tín dụng hay giao dịch viên?
mà sao ko nộp ở sài gòn? anh đang học dở cao học mà
nộp tín dụng, cao học thì học thứ 7 với CN thôi mà, có cái Vietinbank cách nhà 400m, chỗ Vietinbank ấy cũng sắp sửa làm cầu vượt luôn rồi.

uh, chắc vậy quá :(
Đợt này Hồ Chí Minh chắc đánh nhau sứt đầu chảy máu mới có cơ hội vào
Nhưng mình đang thắc mắc là VIetin Hồ Chí Minh có chia tách hay sao không mà tuyển đông quá, làm mình hơi ngại, có anh chị nào biết không?
Hehe, cố gắng thui chứ biết làm sao, mình cũng đang chán, mới chiến xong bidv với vietcom chưa có kết quả nhưng thấy ko khả quan lắm :(

đề của Vietinbank mình chỉ mới xem qua thôi, thi trắc nghiệm và trắc nghiệm có giải thích trên máy, nắm mấy cái cơ bản của TCDN là làm được rồi, không cần ôn kỹ như bên BIDV vì BIDV có làm bài tập tự luận lớn. Nên không cần gia sư đâu, gần ngày thi, mọi người post câu hỏi lên, theo dõi giải đáp là đủ kiến thức để đi rồi :D
thế thì nộp, cảm ơn lzlm đã tư vấn :)).qua đây rồi ăn ở đàng hoàng cho nó thơm đấy nhé :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312