Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
có ai nộp chi nhánh Thủ Thiêm hồ chí minh mà bị trả hồ sơ lại vì mới tốt nghiệp chưa có kinh nghiệm ko?

hic hic, chưa nộp hồ sơ mà nghe cô người quen bảo là: có nhà đó chạy cho con vào vietin mà 350 triệu vẫn ko dc

Hôm nay mình vừa đi nộp CN KCN Biên Hoà về. Chỉ mỗi sơ yếu lý lịch gốc thôi. Còn lại photo không công chứng. Chị nhận hso nói không cần công chứng. Ah, chị còn hỏi mình cao bao nhiêu, rồi nói phải có giấy khám sk còn biết em cao như thế nào. Mình nộp bản photo giấy khám sk chị cũng nhận kaka
UI, cậu nộp vị trí nào thế, mình cũng đang định nộp Vietinbank KCN Biên Hòa đây vì cách nhà mình có vài trăm mét à, hehe

sao t down bản TTUV cả trên topic và trên website tuyển dụng/trợ giúp đều ko gõ ký tự vào đc nhỉ? hic

Có ai down đc bản thông tin ứng viên theo mẫu ko nhỉ, giúp mình với, click vô bị lỗi hoài :((((

có ai nộp chi nhánh Thủ Thiêm hồ chí minh mà bị trả hồ sơ lại vì mới tốt nghiệp chưa có kinh nghiệm ko?
CN Thủ Thiêm mới thành lập dc vài năm, đang cần mở rộng khách hàng nên họ ngại tuyển fresh lắm, thường chuộng 1 - 2 năm kinh nghiệm để vào làm việc luôn. Trước cũng có mấy đợt tuyển fresh mà cũng out dần :3. Bạn nộp sang mấy chi nhánh khác là được.

CN Thủ Thiêm mới thành lập dc vài năm, đang cần mở rộng khách hàng nên họ ngại tuyển fresh lắm, thường chuộng 1 - 2 năm kinh nghiệm để vào làm việc luôn. Trước cũng có mấy đợt tuyển fresh mà cũng out dần :3. Bạn nộp sang mấy chi nhánh khác là được.
Uh bạn, mình mới nộp chiều nay mà họ nói ko nhận fresh, chacw chuyển qua chi nhánh khác, tks bạn nha. Tại lúc đầu mình hơi thắc mắc, mình cũng đại học Ngân hàng điều kiện đầy đủ, hi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312