VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 381 cán bộ làm việc tại các CN trên toàn hệ thống [17.07.2014]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình đi nộp bản Thông tin ứng viên loại củ mà vẫn được nhận ? ko biết có sao ko mọi người??????????

Em mới nộp hồ sơ GDV hôm qua xong. K có cân đo, giấy khám sk gì cả. Chị ấy hỏi mấy câu xong bảo có gì sẽ liên lạc sau. K biết hnào có phải sơ tuyển lại không nhỉ? em sợ khoản chiều cao lắm vì em đâu có đc 1m58 đâu. :(:(:(
Bạn nộp chi nhánh nào vậy? Có ai nộp Cn TP HCM ko? có đo chiều cao, cân nặng hay cần thêm giấy tờ gì không???

Các bạn cho mình hỏi là ở CN Ba Đình nộp có phải công chứng không? mà T7 nộp được không nhỉ?

Mình mới đi nộp ở CN Ba Đình về. Các bạn đến rồi lên tầng 5 tìm phòng tổ chức - hành chính. Cô nhận hồ sơ xem xong thì trả lại mình : Giấy khám sk, sổ hộ khẩu, cmt, bằng cấp 3. Nộp ở CN Ba Đình thì chỉ cần đúng theo yêu cầu hồ sơ ở trang 1 của topic thôi các bạn nhé. Cũng k đo chiều cao, cân nặng gì cả
Bạn ơi có cần công chứng không?

cám ơn bạn nhé, t đang k biết mai nộp được k? sợ thứ 2 họ không thu nữa
Nếu đc thì tốt nhất là bạn nộp chiều nay. Mai thì Vietin ko làm việc rồi. Còn nếu ko kịp thì để thứ 2 nộp cũng được, k sao đâu. Tớ nghĩ họ sẽ nhận hết rồi sau đó mới lọc hồ sơ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên