Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đừng nghỉ cái gì cũng màu hồng cả nhé mấy em. Thời buổi hiện tại không có khái niệm nào được gọi là "việc nhàn lương cao" đâu, nhất là đối với ngành ngân hàng. Vào VTB hay bất cứ NH nào cũng phải chạy cho ra lợi nhuận cho ngân hàng thôi.
@zu Tuần sau lên anh sẽ kể em nghe những gì mà chị Quyên đã gọi điện nói với anh.
Còn giờ thì cố gắng tận hưởng và nghỉ lễ thật vui nhé. Em bé nhất phòng thể nào cũng sẽ được cái anh chị cưng thôi. (Hjx... anh ko có quà trung thu...huhu)
e biết và hiểu mà a, cái gì cũng đi đôi đánh đổi hết :) a lên sớm sớm đi a, có mình em thui hà, lên có gì chỉ em với hì hì e nghĩ a có phần mà do a chưa chịu đi làm thui chứ bộ :p

Xin lỗi các bạn khác vì không liên quan nhưng cho tôi hỏi, diễn đàn có chức năng làm ẩn các comment của bạn @lovezuloveme này không, tôi không rành . Mỗi lần theo dõi topic mà đọc phải những comment của bạn này tôi rất khó chịu, mất hết cả hứng. Bạn @lovezuloveme nếu còn có lòng tự trọng thì hãy chấm dứt ngay những comment vấn đề không liên quan và so sánh này nọ, trả lại không gian cho những người khác, đừng để họ than phiền quá nhiều về bạn, thậm chí nói tục, mà nói hoài bạn vẫn không nghe. Có thể bạn giỏi nhưng bạn không là gì của cái xã hội này cả, hãy biết tự kiềm chế cái tôi của bạn, ai cũng như bạn thì cái xã hội này ra sao. Đừng lấy cái quyền tự do ngôn luận mà vào topic nói lung tung làm ảnh hưởng đến người khác, không phải trong lòng nghĩ gì thì muốn nói gì thì nói. Sống trong xã hội dù là xã hội ảo trên mạng nhưng bạn cũng hiểu là tôn trọng người khác thì người khác mới tôn trọng mình, và tôn trọng người khác cũng là tôn trọng bản thân, để người ta nói đến thế mà vẫn không sửa đổi thì có phải bạn không có lòng tự trọng không. Tôi ít khi đăng nhập nhưng đây là lần thứ 2 tôi phải đăng nhập chỉ để nói với bạn thôi đấy

Xin lỗi các bạn khác vì không liên quan nhưng cho tôi hỏi, diễn đàn có chức năng làm ẩn các comment của bạn @lovezuloveme này không, tôi không rành . Mỗi lần theo dõi topic mà đọc phải những comment của bạn này tôi rất khó chịu, mất hết cả hứng. Bạn @lovezuloveme nếu còn có lòng tự trọng thì hãy chấm dứt ngay những comment vấn đề không liên quan và so sánh này nọ, trả lại không gian cho những người khác, đừng để họ than phiền quá nhiều về bạn, thậm chí nói tục, mà nói hoài bạn vẫn không nghe. Có thể bạn giỏi nhưng bạn không là gì của cái xã hội này cả, hãy biết tự kiềm chế cái tôi của bạn, ai cũng như bạn thì cái xã hội này ra sao. Đừng lấy cái quyền tự do ngôn luận mà vào topic nói lung tung làm ảnh hưởng đến người khác, không phải trong lòng nghĩ gì thì muốn nói gì thì nói. Sống trong xã hội dù là xã hội ảo trên mạng nhưng bạn cũng hiểu là tôn trọng người khác thì người khác mới tôn trọng mình, và tôn trọng người khác cũng là tôn trọng bản thân, để người ta nói đến thế mà vẫn không sửa đổi thì có phải bạn không có lòng tự trọng không. Tôi ít khi đăng nhập nhưng đây là lần thứ 2 tôi phải đăng nhập chỉ để nói với bạn thôi đấy
phải đăng nhập để like cho anh này :3

Mình có một vài thắc mắc muốn chia sẻ với mọi người. Mình có điện thoai hỏi kết quả phỏng vấn vietin hậu giang t3 tuần trước thì được anh phòng nhân sự cho pít là m đã đậu. Nhưng chờ sốt cả ruột mà chẳng thấy có thông báo chính thức gì hết. Ko bít có phải thủ tục làm lâu hay có rắc rối gì ko ha moi ng. Có khi nào có kq từ hội sở mà bị hủy ko thông báo ko. Minh lo wa
mình cũng như bạn, gọi lên hội sở, bảo đâu rồi, chưa yên tâm, gọi cho phòng hành chánh, cũng bảo đậu luôn, chưa yên tâm, lấy số trưởng phòng hành chánh gọi, báo đậu nốt :3 thế mà giờ này vẫn chưa có mail hay điện thoại :3

mình cũng như bạn, gọi lên hội sở, bảo đâu rồi, chưa yên tâm, gọi cho phòng hành chánh, cũng bảo đậu luôn, chưa yên tâm, lấy số trưởng phòng hành chánh gọi, báo đậu nốt :3 thế mà giờ này vẫn chưa có mail hay điện thoại :3
Chi nhánh đi xác minh lại thông tin ứng viên, sau đó báo cáo TSC, nếu không có vấn đề gì xảy ra thì TSC ủy quyền cho GĐ chi nhánh gửi thông báo trúng tuyển và các thủ tục khác với người trúng tuyển. Lúc xác minh sẽ gọi bạn. "Đợi chờ là hạnh phúc" :))

Bạn vào profile của lovezuloveme
Góc phải có nút THÊM VÀO DANH SÁCH ĐEN. Click vào đó là xong.

Chẳng có cmt nào là không liên quan. So sánh thì đã sao. Lấy gì làm đảm bảo trong số các ứng viên đậu vietinbank lần này không có ai đang/ đã làm việc ở các ngân hàng khác. So sánh để biết can nhắc khi rời bỏ để sang vietinbank.

Đây là topic vietinbank, mọi vấn đề liên quan đến vietinbank, kể cả so sánh với ngân hàng khác cũng thuộc về phạm trù.

Mình nói mình là người nổi tiếng là đang trả lời cmt của các bạn khác cho vui. Bạn nói mình không có TỰ TRỌNG thì Uh, nếu đó là điều khiến bạn dễ chịu thì cứ nghĩ như thế cũng được.

Topic này không phải cơ quan ngôn luận chính thức của vietinbank mà là nơi chia sẻ của ubers thi vietinbank :D

Còn ai đã cmt là " đéo thích lovezuloveme" thì cảm ơn. Tôi không sống nhờ tình yêu của bạn đâu mà phải bận tâm.

Cảm ơn mọi nguời. Nếu thích thì mình sẽ không cmt nữa. :)
Mình chỉ mong là lovezu đừng có bidv, bidv suốt nữa, đây là topic của vietinbank, lovezu mở miệng ra là bidv thế này, bidv thế kia thì người ta bực cũng đúng thôi.
Nếu lovezu có những thông tin tuyển dụng hoặc kinh nghiệm làm việc ở bidv của bạn thì bạn cứ chia sẻ, mọi người sẽ đón nhận chứ suốt ngày làm bidv sướng, bidv gần sông đẹp thế lọ thế kia làm gì, nếu người ta quan tâm đến bidv hoặc đã, đang, sẽ muốn làm ở bidv thì họ sẽ vào topic của bidv rồi nhé chứ ko phải vào vietinbank để xem bạn nói về bidv :D.
Đôi lời chia sẻ thế thôi nhé, chứ nói thật xin đc việc mình cũng sướng bỏ mẹ, đi đâu cũng thích khoe :)

Bạn cũng thi chi nhánh hậu giang hả.? Mình cũng mòn mỏi đợi chờ, hỏi đứa bạn làm ở đó thì nó nói đó là thông tin mật, không tiết lộ đc, pó tai!

Chi nhánh đi xác minh lại thông tin ứng viên, sau đó báo cáo TSC, nếu không có vấn đề gì xảy ra thì TSC ủy quyền cho GĐ chi nhánh gửi thông báo trúng tuyển và các thủ tục khác với người trúng tuyển. Lúc xác minh sẽ gọi bạn. "Đợi chờ là hạnh phúc" :))
Quá trình này mất khoảng bao lâu ha bạn, nghe mọi người đi làm ùi m nôn wa,hj

Quá trình này mất khoảng bao lâu ha bạn, nghe mọi người đi làm ùi m nôn wa,hj
Cái đó tùy thuộc vào từng Chi nhánh. Sắp xếp thời gian, nhân lực,... kể từ khi nhận đc thông báo của TSC về danh sách trúng tuyển. Như hồi mình là khoảng 1-1,5t kể từ khi TSC gửi về

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,921
Thành viên mới nhất
Nbmk18589