Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vo ly nhi. Tuong anh @Mario1520 qua ben vtb thi it nhat cung pai la truong fong chu sao lai la nhan vien thoi ha. Dan ong ma sao lai k dat su nghiep len hang dau nhi.

Chỉnh sửa lần cuối:
A hoc ngàh j vậy.a co thể chia sẻ 1 vài kinh nghiệm cho sv kih tế k ạ
Anh học Ngân hàng ra. Kinh nghiệm thì ko dám nói nhiều vì trên này cũng nhiều "thợ" lắm ^^. Nhưng so với tụi em thì anh cũng có 1 vài cái hơn để chia sẻ^^ Nếu em muốn hỏi gì về 1 vde nào đó thì có thể gửi tin nhắn cho anh. Anh sẽ trả lời. Chứ hỏi thế thì anh cũng ko biết bắt đầu từ đâu. Vì chính anh cũng có nhiều nơi để bắt đầu lắm ^^

Vo ly nhi. Tuong anh @Mario1520 qua ben vtb thi it nhat cung pai la truong fong chu sao lai la nhan vien thoi ha. Dan ong ma sao lai k dat su nghiep len hang dau nhi.
Quan điểm của anh là gia đình mới là trên hết. Công việc thì nó ở 1 mức nào đó thôi. Và csong thì phải cân bằng. Có cviec và có hạnh phúc gia đình và được sống với những thú vui của mình. Không phải lúc nào đi lùi cũng là ko tốt đâu em. Thành công là phút về đích chứ ko ai thành công khi mới xuất phát và trên đường đua :)

// dạo này mình la liếm ub nhiều quá ^^

Quan điểm của anh là gia đình mới là trên hết. Công việc thì nó ở 1 mức nào đó thôi. Và csong thì phải cân bằng. Có cviec và có hạnh phúc gia đình và được sống với những thú vui của mình. Không phải lúc nào đi lùi cũng là ko tốt đâu em. Thành công là phút về đích chứ ko ai thành công khi mới xuất phát và trên đường đua :)

Hehe. tại e ko theo dõi từ đầu nên ko rõ a muốn nói là đánh đổi cái chi. là trước đây a làm phó phòng của 1 NH cỡ lớn, h muốn về gần gia đình nên thi Vietin đợt này. B trên kia thắc mắc là sao wa CTG a chỉ làm nv bình thường nhưng mà e lại nghĩ khác. Người giỏi thì ở đâu cũng sẽ tỏa sáng thôi. H chỉ là nv nhưng 2-3 năm nữa, có khi sớm hơn vị trí của anh bên Vietin sẽ khác thôi :)

Hihi. Cảm ơn em.
// không biết các bạn kia thế nào rồi. Sao vtb ko thông báo chính thức trên website nhỉ

đó là lựa chọn của mỗi người thôi mà anh, em k đánh giá là tốt hay k, thường thì sau khi đã lựa chọn rồi người ta mới thấy tiếc nuối cái đã qua.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,108
Tổng số thành viên
351,956
Thành viên mới nhất
epmdmerch