Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình cũng ko biết số, nhưng mà chị mình làm Nông nghiệp quen 1 chị bên NSG. Mình nhờ chị hỏi giùm 2 lần hôm qua đều bảo ko nói đc chưa thông tin. Nên cũng đang ngóng đây bạn :( Mà bạn cũng NSG (GDV) luôn hả :(
Mình thi QHKH. Nếu chưa ai có thông tin gì hết thì ko lo, đằng này có 1 bạn trên Group FB đc CN NSG gọi đi PV thì mình mới lo. Haiz.

Mình cũng ko biết số, nhưng mà chị mình làm Nông nghiệp quen 1 chị bên NSG. Mình nhờ chị hỏi giùm 2 lần hôm qua đều bảo ko nói đc chưa thông tin. Nên cũng đang ngóng đây bạn :( Mà bạn cũng NSG (GDV) luôn hả :(
Bạn nói với chị bạn là nghe nói có 1 thí sinh đc gọi và nói chỉ gọi với người quen ben CN NSG là: có thông tin gì chưa sao em nghe có 1 đứa đc gọi? . Haiz rất lo lắng

Bạn nói với chị bạn là nghe nói có 1 thí sinh đc gọi và nói chỉ gọi với người quen ben CN NSG là: có thông tin gì chưa sao em nghe có 1 đứa đc gọi? . Haiz rất lo lắng
:( Hiện nay thông tin đang rất lung tung nhưng Bên đó tình hình mình hóng vẫn chưa liên lạc ai cả. Bạn cứ an tâm mà hóng tiếp. Có bạn nào đươc gọi chính thức rồi lên đây PM cho bà con bớt đau tim nhé :(

Hôm qua, trên group Facebook co 1 bạn nói là được CN NSG gọi lên PV tiếp, mình ko biêt bạn này có đậu hay ko nếu bạn này đậu là hôm qua đã thông báo cho tất cả các thí sinh trúng tuyển => bạn, mình, với bạn tedy2015 rớt. Đúng 3 người rớt lên UB à. Vì PV 7 lấy 4 (3qhkh, 1gdv). Bạn hỏi thử CN coi. số ĐT của mình nếu bạn muốn trò chuyện: 938804002
Bạn ko đọc mấy bạn khác nói ah, nếu như họ nhận thấy ứng viên ko đủ tiêu chuẩn thì họ sẽ lấy ít hơn chỉ tiêu vì vậy không phải 7 lấy 4 mà là có thể 7 lấy 1 nếu 6 người kia ko đáp ứng đc yêu cầu

mình chi nhánh ở MiềnTrung, gọi hỏi cô ở phòng nhân sự, cô nói đâu có pv lần 2 đâu mọi người @@

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy