VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 381 cán bộ làm việc tại các CN trên toàn hệ thống [17.07.2014]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có kqua để còn biết mà sxep đi làm. Chứ gấp quá thì ko sxep đc. Haizzz. Đậu rớt j thì cũng cho người ta biết tiếng chứ thế này thì chả làm được gì.

thong tin o dau vay ban? ngta goi dien thoai hat goi mail vay ban? ban noi lam moi nguoi sot ruot qua, hoi hop cho doi ket qua.

Mình cũng khá sốt ruột, được 1 ngân hàng khác gọi đi làm và trong tuần này phải bổ sung gấp hồ sơ để đi làm liền, mình đã xin hoãn đến đầu tháng nhưng không được. Mình cũng đang chờ Vietin thông báo, rớt hay đậu gì cũng được để mình sắp xếp, dù sao cũng ưu tiên Vietin hơn, nhưng cứ chờ như thế này thì không ổn
Có kq rồi các bạn đợi thông báo vào ngày mai nhé :))
Mình nghĩ bạn nên dẫn thêm nguồn thông tin của bạn để mọi người được rõ hơn, khi đưa ra một thông tin quan trọng nào đó phải có dẫn chứng, phải có nguồn cụ thể. Chỉ một comment ngắn gọn của bạn thôi có thể khiến nhiều bạn khác lo lắng, không ích gì

Mình cũng khá sốt ruột, được 1 ngân hàng khác gọi đi làm và trong tuần này phải bổ sung gấp hồ sơ để đi làm liền, mình đã xin hoãn đến đầu tháng nhưng không được. Mình cũng đang chờ Vietin thông báo, rớt hay đậu gì cũng được để mình sắp xếp, dù sao cũng ưu tiên Vietin hơn, nhưng cứ chờ như thế này thì không ổn

Mình nghĩ bạn nên dẫn thêm nguồn thông tin của bạn để mọi người được rõ hơn, khi đưa ra một thông tin quan trọng nào đó phải có dẫn chứng, phải có nguồn cụ thể. Chỉ một comment ngắn gọn của bạn thôi có thể khiến nhiều bạn khác lo lắng, không ích gì
Nhiều khi thông tin từ nguồn nội bộ hoặc 1 cá nhân nào đó mà ng ta ko muốn nói ra thì sao bác. Cũng phải thông cảm chứ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22