VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

mấy bạn ơi cho mình hỏi về chỉ tiêu vietinbank giao cho là khoảng bao nhiêu được không z.

Các bạn ơi, CN.HCM vẫn còn đang đợi à? - Có ai được xác nhận là đậu chưa zạ? Thanks all.8->

Các bạn ơi, CN.HCM vẫn còn đang đợi à? - Có ai được xác nhận là đậu chưa zạ? Thanks all.8->
Có rồi bạn ạ! Có bạn quangdatvang gi đó xác minh là được gọi rồi
Còn lại thì ko thấy ai nữa :-?
Ko rõ cụ thể tình hình thế nào :-?
Ai được gọi thêm thì ới 1 tiếng nhé
Tuần trước mình gọi thì chị ấy bảo tuần này trả lời, ko rõ là cuối tuần hay đầu tuần

Bạn [MENTION=41598]quangdatvang[/MENTION] được gọi rồi, bạn đi làm chưa?
Bạn có thể vào xác minh giùm mọi ng 1 tiếng ko? Lương, thời gian đi làm, môi trường bên chi nhánh hcm như nào???....
Theo phản hồi của mấy bạn trên ub, nhắn tin riêng hỏi bạn nhưng ko thấy bạn rep ai cả! Bạn quen biết và có thể cũng đã đi làm rồi nên thông tin nội bộ năm được, mong bạn chia sẻ với mọi người
Thanks bạn

Bạn [MENTION=41598]quangdatvang[/MENTION] được gọi rồi, bạn đi làm chưa?
Bạn có thể vào xác minh giùm mọi ng 1 tiếng ko? Lương, thời gian đi làm, môi trường bên chi nhánh hcm như nào???....
Theo phản hồi của mấy bạn trên ub, nhắn tin riêng hỏi bạn nhưng ko thấy bạn rep ai cả! Bạn quen biết và có thể cũng đã đi làm rồi nên thông tin nội bộ năm được, mong bạn chia sẻ với mọi người
Thanks bạn
Bạn đó chưa đi làm đâu, bạn đó chỉ biết trước thông tin để sắp xếp công việc thôi có lẻ đầu năm bạn đó mới đi làm đang làm MB thì phải đợi thưởng song mới nghỉ chứ. Mà nghe nói đợt này nhiều chi nhánh phải chịu thêm chỉ tiêu cán bộ nguồn nữa nếu tính chung vô chỉ tiêu đợt tuyển này thì số người trúng tuyển sẽ thấp hơn số chỉ tiêu ở bảng trên nên bạn nào pv ở top 4 thì còn cơ hội chứ tóp sau thì... hơi khó

Vậy thông tin bạn ấy đưa ra tuyển 22 thực chất tuyển 2 là có cơ sở rồi
Chèm chèm :)))

Bạn đó chưa đi làm đâu, bạn đó chỉ biết trước thông tin để sắp xếp công việc thôi có lẻ đầu năm bạn đó mới đi làm đang làm MB thì phải đợi thưởng song mới nghỉ chứ. Mà nghe nói đợt này nhiều chi nhánh phải chịu thêm chỉ tiêu cán bộ nguồn nữa nếu tính chung vô chỉ tiêu đợt tuyển này thì số người trúng tuyển sẽ thấp hơn số chỉ tiêu ở bảng trên nên bạn nào pv ở top 4 thì còn cơ hội chứ tóp sau thì... hơi khó
Bạn quankun là ai mà biết rõ mình thế nhỉ, :), hiện tại mình vẫn đi làm bên MB, vẫn đang cân nhắc vì hiện tại công việc bên MB đang rất tốt, bên Vietin thông báo mình đã đậu, điểm thi mình nằm trong tốp đầu, tuy nhiên danh sách chính thức cuối tháng này sẽ chốt lại rồi thông báo 1 lần nữa cho các ứng viên. Hum giờ cuối năm công việc bộn bề quá nên chưa Reply các bạn được. Tuy nhiên các bạn chưa đi làm cũng không nên sốt sắng lắm, Vietinbank đang tái cơ cấu hệ thống 1 cách toàn diện, nên áp lực hiện nay là rất lớn, chỉ tiêu tính bằng KPI hết, có khi còn hơn bên MB mình đang làm . Theo thông tin mình mới hỏi được thì chỉ tiêu dư nợ 1 năm dành cho chuyên viên mới bên Vietinbank tầm 100 - 160 tỷ.

Mình sure là số người dc tuyển >2 đó. Chẳng qua bên CN HCM ngta đang xác minh lí lịch + thông báo kết quả sơ bộ thôi nên chẳng ai dám lên đây nói đâu. Khoảng tháng 1 là đi làm rồi. Và những ng trong ds sơ bộ đó đã dc gọi từ tuần trước. Mình biết ít nhất 2 người bạn của mình được gọi đó. Và đều là tự thi ko quen biết

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên