VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 193 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [05.10.2013]

Khônng biết đợt thi này có trùng với đọt thi của đọt tuyển của đợt tuyển trước nhỉ? Bạn nào biết đọt tuyển dụng này có chia ra làm nhiều đọt thi hay là thi tập trung vào 1 đợt nhỉ? Mình không biết thế nào nữa?

Đợt này khác đợt tháng 5 nhé. Các chi nhánh đợt này và đợt trước không giống nhau.

- - - Updated - - -

Công lập công lập everywhere :((.....đủ điểm đủ đk để đăng ký mà thấy chữ "áp dụng các trường công lập" cái tuột hết cảm xúc luôn :((

Em tìm các chi nhánh nhóm 2 và 3 mà nộp, các nhóm này có thêm vài trường bán công đó.

Hic, iem vừa mới ra trường, cũng chưa download được cái yêu cầu mà thấy mọi người kêu bắt kinh nghiệm 1 năm, ko biết em có nên bon chen không nữa @@.

Nộp Thôi hehheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee ko biết lần này có cửa ko:(

Mình học DH Nha Trang, không biết có nằm trong các trường đủ điều kiện không vậy các bạn? Mình dự định nộp dưới Vĩnh Long, thuộc nhóm 3. Bạn nào biết trả lời giúp mình nhé

Yêu cầu có kinh nghiệm à? Không biết có nên bon chen tiếp ko nữa. Mới rớt đợt tuyển 168 cán bộ xong :(

Chỉ tiêu:

TPHCM: 59/193 ~ 30%
HN: 0/193

8-}. Có một sự ghen tị không hề nhẹ từ các mem Hà Nội#-o#:-s

Bác cóc ơi cho em hỏi này em ra trường tính tới nay chưa đầy 1 năm:))). Nhưng em có kinh nghiệm làm kế toán hơn 1 năm rùi thì làm sao để chứng minh đc em có kn vs VT bjo? Vì em sợ ngta căn cứ vào time ra tr ghi trên bằng mà:((
Chỉ tiêu:

TPHCM: 59/193 ~ 30%
HN: 0/193

8-}. Có một sự ghen tị không hề nhẹ từ các mem Hà Nội#-o#:-s

Bác cóc ơi cho em hỏi này em ra trường tính tới nay chưa đầy 1 năm:))). Nhưng em có kinh nghiệm làm kế toán hơn 1 năm rùi thì làm sao để chứng minh đc em có kn vs VT bjo? Vì em sợ ngta căn cứ vào time ra tr ghi trên bằng mà:((
Đâu bạn, căn cứ vào mốc thời gian trong phần: "Kinh nghiệm làm việc" trong CV của ứng viên mà bạn:D. Bạn yên tâm là Vietin lọc hồ sơ khá kỹ & tạo điều kiện tối đa cho ứng viên thể hiện ở vòng thi viết.

Đợt này khác đợt tháng 5 nhé. Các chi nhánh đợt này và đợt trước không giống nhau.

- - - Updated - - -

Em tìm các chi nhánh nhóm 2 và 3 mà nộp, các nhóm này có thêm vài trường bán công đó.

E ở TPHCM,toàn bộ vị trí ở TPHCM đều yêu cầu nhóm 1 hết :(, chắc chơi liều đưa hs vô luôn, cũng ko mất gì nhiều :))

Mình cũng đăng kí đọt tuyển dụng của 168 chi nhánh trên cả nước , chi nhánh Tây Hà Nội nhưng mà thấy thông báo tới tận 7/12 mới thi cơ mà thấy mọi ng nói thi ầm ầm rùi mà chẳng biết mỗi chi nhánh thi 1 đọt hay là thi tập trung thế nhỉ?
Còn không biết đợt tuyển dụng này thi tập trung các chi nhánh, hay là mỗi chi nhánh thi riêng lẻ nhỉ? Chẳng biết bao giờ thi nưa? Có ai biết pm mình với nhé.
Thanks

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,546
Thành viên mới nhất
Kubetlegalcom
Back