VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 193 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [05.10.2013]

Bản photo các văn bằng, chứng chỉ, bảng điểm (văn bằng chứng chỉ bằng tiếng nước ngoài phải có bản dịch công chứng).

lúc chiều t cũng nộp ở hàm nghi. xem xét và hỏi han 1 lúc, chị ấy khen hồ sơ đẹp bla bla các kiểu, nhưng túm lại là: "chị rất tiếc ko thể nhận hồ sơ của em, vì e chưa có kinh nghiệm" . hu hu

ban nop vi tri nao vay?

Tớ nộp QHKH, tại thấy chỉ tiêu tuyển đến 22. Sau đó chiều t chạy sang cn 11, ở đó ng ta k nói t kém kinh nghiệm mà đến lượt chuyển sang t là con gái, mới ra trường k có quan hệ để làm QHKH, cuối cùng chuyển hồ sơ t qua giao dịch viên :( cũng phải nộp vì thế còn hơn không. Nhưng về nhà nghĩ lại thấy ngu quá. Cn 11 tuyển có 1 gdv ah :)))) nghe nói t là hồ sơ thứ 10 :)) lấn làm sao lại k biết :)

Các bạn ơi, cho mình hỏi 1 chút. Mình đi làm trên Hà Nội, nhưng k về nộp hồ sơ ở quê được. Không biết có cho nộp hộ không các bạn.

Các bạn ơi, cho mình hỏi 1 chút. Mình đi làm trên Hà Nội, nhưng k về nộp hồ sơ ở quê được. Không biết có cho nộp hộ không các bạn.
Chắc là được, vì hôm mình tới nộp, chú nhận hồ sơ ko hỏi gì về mình, chú ấy chỉ xem hồ sơ và quyết định có nhận hồ sơ hay ko thôi :)

Bản photo các văn bằng, chứng chỉ, bảng điểm (văn bằng chứng chỉ bằng tiếng nước ngoài phải có bản dịch công chứng).

Bạn ơi, văn bằng, chứng chỉ có tiếng nước ngoài và có dịch tiếng Việt trên đó rồi thì có cần phải bản dịch nữa không hay chỉ cần bản photo công chứng là được vậy bạn?

Tình hình chưa đi nộp hồ sơ:( đang ko biết thi vị trí gì ;sss có ai nộp Phúc Yên Vp hok? Mình có kn rùi nhưng vẫn ko muốn đi nộp vì thấy đứa bạn kêu chi nhánh có suất hết rồi... hiazzzzz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên