Các bạn ơi cho mình hỏi mình nộp bản foto chứng chỉ tiếng anh chưa công chứng có được không?Với nộp Chứng chỉ Tin học văn phòng cũng là bản foto nhỉ?

Mọi người cho mình hỏi mã số vị trí dự tuyển ở đâu vậy nhỉ, mình nhìn thấy mỗi mã số chi nhánh :(

Theo quy định của Vietcombank thì những người làm ở đấy rồi không được nộp vào các đợt tuyển dụng khác nữa của Vietcombank cậu ạ.

Quy định ở đâu thế bạn nhỉ? Mình đang định nộp đợt này, thế có nghĩa là không bao giờ được nộp Vietcombank nữa à :(

Mọi người ơi cho mình hỏi cái. Giấy khai sinh công chứng của mình từ 7/6/2013, như vậy có được nộp không nhỉ. Mình có đứa bạn bảo tất cả giấy tờ photo cần công chứng trong vòng 6 tháng đổ lại@@

có bạn nào viết cái đơn xin dự tuyển chưa vậy? mã số chi nhánh và mã số dự tuyển viết vào đâu đấy :(

Mọi người ơi cho mình hỏi cái. Giấy khai sinh công chứng của mình từ 7/6/2013, như vậy có được nộp không nhỉ. Mình có đứa bạn bảo tất cả giấy tờ photo cần công chứng trong vòng 6 tháng đổ lại@@
Được bạn ạ. Ng ta chỉ xem đã công chứng chưa chứ k để ý công chứng từ bao giờ. Lần trc tớ nộp còn có bản công chứng từ năm 2011 cơ :)

có bạn nào viết cái đơn xin dự tuyển chưa vậy? mã số chi nhánh và mã số dự tuyển viết vào đâu đấy :(
Bạn có thể ghi: Tên tôi là...
Vị trí ứng tuyển...
Chi nhánh ứng tuyển...
Mã số vị trí ứng tuyển...
Tham khảo thôi nhé :)

thanks b nhé. t viết xong r. hihi. mà mọi ng cho t hỏi chút, thứ 6 ms đi nộp thì có nộp đc k?

khong có giấy khai sinh được không nhỉ, đã tuyển con nhà người ta luôn đâu mà, tốn kém quá cơ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,668
Thành viên mới nhất
1xbetooo
Back
Bên trên