[HOT HOT] Trọn bộ tài liệu ôn thi vào NH Nhà nước (SBV)

ban bomstar1990 có biết về ngành kế toán - kiểm toán thì chia sẻ dùm với. Nội dung ôn là những phần nào vậy bạn. Có ai có tài liệu k up lên cho mình xin với. thi kế toán - kiểm toán hoang mang quá chẳng biết ôn chuyên ngành thế nào cả???
đề thi năm ngoái mình up ở trên đấy...còn tài liệu thì năm ngoái mình chỉ học sách kế toán tài chính của trường mình,với học thêm sách photo kế toán ngân hàng với kiểm toán nội bộ mua ở trước cổng HVNH thôi :)

Bao giờ thì được nhận THẻ dự thi và nộp phí dự thi đây mọi người ơiiiiiiiii :(
Học mãi và cứ chữ này vào được thì nó lại rơi mất chữ kia ra. Cứ như óc mình hình ống và có giới hạn vậy :v

oạch. sao bữa mình đy nộp hồ sơ ngta thu luôn lệ phí ùi mà ta. hohoo

Mình thấy ai nộp hồ sơ mà qua được bác trưởng phòng HCNS là qua bên kia làm thủ tục hồ sơ, kí tên, đóng tiền và lưu sổ sách gì đấy. Mình có hỏi NH sẽ thông báo như thế nào thì cô thu tiền bảo là xem ngay bảng thông báo của NHNN tại chi nhánh. hoho. Bó tay luôn

Cho t hỏi là trong tin tuyển dụng phần kiến thức chung là quản lý hành chính NN, nhưng trong tài liệu phần cấu trúc đề là quản lý NN về kinh tế thì ôn cái nào mn?

Mình thấy ai nộp hồ sơ mà qua được bác trưởng phòng HCNS là qua bên kia làm thủ tục hồ sơ, kí tên, đóng tiền và lưu sổ sách gì đấy. Mình có hỏi NH sẽ thông báo như thế nào thì cô thu tiền bảo là xem ngay bảng thông báo của NHNN tại chi nhánh. hoho. Bó tay luôn
Biết khi nào mà xem ta??? hy vọng họ gọi mình lên nhận thẻ dự thi và cũng mong người thân nhận thay được :(

- - - Updated - - -

Cho t hỏi là trong tin tuyển dụng phần kiến thức chung là quản lý hành chính NN, nhưng trong tài liệu phần cấu trúc đề là quản lý NN về kinh tế thì ôn cái nào mn?

Theo như mình hiểu thì sẽ học phần quản lí về hành chính, còn về kinh tế chắc là kiến thức chuyện ngành tài chính hay sao á..hy vọng ý kiến của mình có thể giúp bạn tham khảo hi :D

[MENTION=210235]cothuchangkho[/MENTION] Thía túm lại là phải ôn cả 2 ah b :-/! OMG :-ss

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,025
Thành viên mới nhất
winwinbaychin
Back
Bên trên