[HOT HOT] Trọn bộ tài liệu ôn thi vào NH Nhà nước (SBV)

Yêu Phương nhất trên đời ý. Chăm chỉ đáng yêu thế :D. T cũng đang ngó cái nì, may quá lại tìm thấy tài liệu phương tổng hợp sẵn rồi. Hí hí
10 tỷ năm ko gặp Phương rồi. Nhớ ghê gớm

ĐH nhà m đáng iêu nhất quả đất r :x :x :x >:D<
:-ss:-ss8-}. Hai "hàng khủng" có mẹt tại đây, cùng thi thố đợt này:D. 10 tỷ năm k gặp Trang rồi, nhớ ghê gớm, cơ mà Trang lại nhớ bợn P:-<:-"

Ko biết chuyên ngành tài chính ngân hàng thì có thi nghiệp vụ kế toán ngân hàng ko trời? hic
Không đâu bạn nhé, kế toán ngân hàng chủ yếu phục vụ cho ngân hàng thương mại, liên quan gì đến ngân hàng nhà nước đâu mà họ hỏi. Đề thi chỉ tập trung vào lý thuyết về ngân hàng trung ương nhà nước mà thôi :D

Hot quá chị ui, cơ mà e k nộp đc hồ sơ,k nhận kinh tế :((

- - - Updated - - -

:-ss:-ss8-}. Hai "hàng khủng" có mẹt tại đây, cùng thi thố đợt này:D. 10 tỷ năm k gặp Trang rồi, nhớ ghê gớm, cơ mà Trang lại nhớ bợn P:-<:-"
Còn cả SN Hải nữa cơ bác cóc ợ, hx, đợt này e k bon chen đc, k thì hội nhà mình rủ nhau ôn thi :((

cho e hỏi là học chuyên ngành chứng khoán tại ĐH Kinh Tế TP.HCM thì có đc thi tuyển vào SBV ko ạ?

THanks chủ thớt rất nhiều ^^. Hic hic đọc thấy vòng pv sợ hãi hùng. Lội 1 loạt pages thì thấy cmt của coc ghe mừng ghe ghớm :))) Ôn thi thôi:))). Nhưng mà Cóc cho mình hỏi lịch thi dự kiến của năm ngoái có chính xác ko vậy? VÌ lịch thi dự kiến như năm nay thì trùng với lịch thi bên công chức thành phố hà nội của mh :( nên mình cũng đang hơi là lo lắng:((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên