[HOT HOT] Tài liệu ôn thi công chức hành chính (01/2012)

nam_boc

Life is experience !!!
Đây là tài liệu ôn thi công chức hành chính mình down trên website của Sở nội vụ Hà Nội, phục vụ cho kỳ thi tuyển năm 2011. Tài liệu được phát hành tháng 01/2012, bao gồm 3 nội dung ôn tập chính:

1. Kiến thức chung (phần này là dày nhất và chiếm chủ yếu trong nội dung của tài liệu)
2. Tiếng Anh (Giới thiệu cơ bản và một số nôi dung ôn tập về môn tiếng anh trong kỳ thi tuyển công chức hành chính)
3. Tin học (Một số nội dung ôn tập về môn tin học trong kỳ thi tuyển công chức)

Bộ tài liệu này có thể xem là tài liệu dùng để tham khảo cho các bạn trong các kỳ thi tuyển công chức (Thuế, Kho bạc, Hải quan...) đang rầm rộ diễn ra trên cả nước ;))

Link mediafire (pass unlock nếu có: ub.com.vn): http://www.mediafire.com/?4ajs4jaxfi2qfl5

Chúc các bạn thành công trong kỳ thi sắp tới ^^
NHẤN THANKS NẾU BẠN THẤY TÀI LIỆU CÓ ÍCH NHÉ!!!
Nếu không thì lần sau sẽ không có tài liệu gì đâu nhé ;))

Đính kèm

• Tai lieu on tap thi tuyen cong chuc hanh chinh.rar
    2.7 MB · Xem: 911
Tai lieu on tap thi tuyen cong chuc hanh chinh.rar‎ (2.69 MB, 18 xem) mình ko down được bgio phải làm thế nào

Dùng được hết ah b. Kể cả các Bộ

Viết hoa chữ cái đầu dòng bạn nhé ^^

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tai lieu on tap thi tuyen cong chuc hanh chinh.rar‎ (2.69 MB, 18 xem) mình ko down được bgio phải làm thế nào
Bạn chưa đủ tín dụng nên không down được tài liệu đấy. Bạn vui lòng tìm hiểu về Chính sách tín dụng của UB bạn nhé.
Dùng được hết ah b. Kể cả các Bộ

Viết hoa chữ cái đầu dòng bạn nhé ^^
Theo mình thì là vậy bạn ạ :)

Thank đàn anh rất nhiều về những tài liệu cực kỳ bổ ích!
Have a nice week! ;)

Bạn cho mình hỏi tài liệu này có dùng để ôn thi công chức vào Bộ tài chính ko bạn nhỉ?Thanks

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn Nam_boc ơi. pass để down là sao vậy bạn? hay tớ không đủ tài khoản ở tín dụng để down tài liệu về.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,224
Thành viên mới nhất
A Cursive Memor
Back
Bên trên