SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Mình nhầm, mình CV 01 bạn à, nó ở sheet 3 của file excel nên mình nghĩ là CV 03 :v

- - - Updated - - -

Mình phỏng vấn vui lắm, ngồi nói chuyện với 3 chị đó cười nói như bạn bè thôi. Các bạn tự tạo ra cái không khí vui vẻ trao đổi sẽ tự tin hơn. Mình đang ở cơ quan chưa nói được nhiều nên tối về mình sẽ trả lời câu của bạn nhé !
Anh Tuấn làm em giật mình, tuởng CV03 có kqua ùi là em khóc đấy :D
Bác có k.n QHKHCN dày dặn ùi mà, chúc mừng bác nhé, bác có định sang hem :)

- - - Updated - - -

Hôm em PV cũng vui lắm, nói chung là rất thỏai mái hehhehe

- - - Updated - - -

=( thật tình là khá là nản với bác SHB, thế năm trước bác thi cũng tình trạng này à

Ah, năm ngoái mềnh k thi SHB, thi TCB thì thế này:
Nộp hồ sơ hơn 1 tháng mới thấy có sms đi sơ tuyển. Sơ tuyển về 2 tuần mới đi PV lần 2. PV lần 2: ra khỏi HO luk 5h chiều thì 7h tối nhân sự gọi mai đi test. Test xong lại hơn nửa tháng mới có offer
Đấy, chung quy là mất khoảng 2 tháng ruỡi, vẫn nhanh hơn SHB nhỉ :))
Mà luk ấy là fresh còn đi làm đuợc luôn, chứ jo có đỗ cũng mất khoảng 1 tháng bàn giao hồ sơ nữa :(

- - - Updated - - -

=)). theo e thấy thì trên kia CV01 chi nhánh TL ko có tuyển mờ. sao từ sáng đến giờ là 2 bác kêu đỗ ở CV01 nhỉ =))
Không hẳn là cần có danh sách trên kia đâu, CV03 cũng k tuyển ở CN Hà Nội nhưng hôm đi PV bên nsu lại báo mình đi PV với CN Hà Nội đuợc không, chắc là phát sinh thêm :)

hik. báo cứ tưng người 1 từng người 1. @@. sốt ruột quá. @@. ko có mail cảm ơn đã trượt nên cứ....... chờ và đợi...=))
Anh Tuấn làm em giật mình, tuởng CV03 có kqua ùi là em khóc đấy :D
Bác có k.n QHKHCN dày dặn ùi mà, chúc mừng bác nhé, bác có định sang hem :)

- - - Updated - - -

Hôm em PV cũng vui lắm, nói chung là rất thỏai mái hehhehe

- - - Updated - - -

Ah, năm ngoái mềnh k thi SHB, thi TCB thì thế này:
Nộp hồ sơ hơn 1 tháng mới thấy có sms đi sơ tuyển. Sơ tuyển về 2 tuần mới đi PV lần 2. PV lần 2: ra khỏi HO luk 5h chiều thì 7h tối nhân sự gọi mai đi test. Test xong lại hơn nửa tháng mới có offer
Đấy, chung quy là mất khoảng 2 tháng ruỡi, vẫn nhanh hơn SHB nhỉ :))
Mà luk ấy là fresh còn đi làm đuợc luôn, chứ jo có đỗ cũng mất khoảng 1 tháng bàn giao hồ sơ nữa :(

- - - Updated - - -

Không hẳn là cần có danh sách trên kia đâu, CV03 cũng k tuyển ở CN Hà Nội nhưng hôm đi PV bên nsu lại báo mình đi PV với CN Hà Nội đuợc không, chắc là phát sinh thêm :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên