SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Có ai PV SHB Từ Sơn vòng 2 vị trí CVQHKHDN mà được gọi đi làm chưa? ai đi pv vòng 2 vị trí CVQHKHDN thì pm tớ với nhé 01689973561

Tớ vừa hỏi họ rồi, họ bảo chưa có đâu, đang trình, cách đây 2 tuần thì cũng bảo là đang trình, rồi bảo là tuần vừa rồi sếp đi công tác, chắc là trong tuần này sẽ có, ấy mà hôm nay thứ 6 rồi, bắt đầu thấy oải rồi đấy. hi vọng sớm có đi sống trong chờ đợi này mệt lắm.
P.s có ai thi bên kiểm toán nội bộ không ạ?

Tớ vừa hỏi họ rồi, họ bảo chưa có đâu, đang trình, cách đây 2 tuần thì cũng bảo là đang trình, rồi bảo là tuần vừa rồi sếp đi công tác, chắc là trong tuần này sẽ có, ấy mà hôm nay thứ 6 rồi, bắt đầu thấy oải rồi đấy. hi vọng sớm có đi sống trong chờ đợi này mệt lắm.
P.s có ai thi bên kiểm toán nội bộ không ạ?

Nói chung là đang nằm trên bàn anh H rùi, hiện tại anh ý đang nóng trong người cho nên chưa duyệt gì cả các bạn chịu khó đợi thêm nhé, bản thân các Anh Chị bên đó đợi cũng mệt lắm rùi :(

theo như bên nhân sự SHB nói là sếp đi công tác cả hơn 2 tuần rồi, mà mình nghĩ lãnh đạo cấp cao đi công tác lâu như vậy chắc chắn phải ủy quyền cho sếp phó ở nhà chứ, sao nghi nghi

theo như bên nhân sự SHB nói là sếp đi công tác cả hơn 2 tuần rồi, mà mình nghĩ lãnh đạo cấp cao đi công tác lâu như vậy chắc chắn phải ủy quyền cho sếp phó ở nhà chứ, sao nghi nghi

Giờ anh H ko có ủy quyền gì đâu bạn, anh ý đi mẽo về rùi vấn đề giờ là anh ý chưa ký mà thôi :))

SHB chưa đủ tiền trả lương nhé :D Cơ mà nói cho ứng viên biết tiếng, làm không lương cũng được chứ ngồi nhà lâu quá nhiệt huyết mất dần.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên