SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

c ơi, c có kinh nghiệm làm ngân hàng chưa? 09/10 t cũng pv cv01 nghệ an mà t chưa có kinh nghiệm làm nh. thế họ hỏi những câu gì hả c? t thấy hôm thi viết có nhiều anh chị đã có kinh nghiệm nên t xđ đi để lấy kinh nghiệm pv. nhưng mà cũng phải chuẩn bị chứ ko đến đó ko nói đc gì thì nguy. tks c nhé.

c ơi, c có kinh nghiệm làm ngân hàng chưa? 09/10 t cũng pv cv01 nghệ an mà t chưa có kinh nghiệm làm nh. thế họ hỏi những câu gì hả c? t thấy hôm thi viết có nhiều anh chị đã có kinh nghiệm nên t xđ đi để lấy kinh nghiệm pv. nhưng mà cũng phải chuẩn bị chứ ko đến đó ko nói đc gì thì nguy. tks c nhé.[/QU
t làm gần 1 năm ở ngân hàng, chị ấy xoay quanh hỏi tớ về kỹ năng tìm kiếm khách hàng, xử lý từ chối, data lấy từ đâu, tiếp cận khách hàng như thế nào?. Thành tích em đã đạt được ở ngân hàng cũ, tại sao em lại xin nghỉ ở bên ấy. Rồi hỏi về nghiệp vụ, theo em tín dụng là gì? Rủi ro tín dụng cá nhân? Nếu chưa có kinh nghiệm về ngân hàng thì b nên học kỹ nghiệp vụ. T thì xđ tạch rùi..hihi. Chúc bạn pv tốt

Tình hình chi nhánh Vĩnh Phúc sao rồi, sao không thấy ai được gọi lên tiếng vậy? Kiểu này chắc mình tạch rùi!

có bạn nào CV01 HN dc gọi hqua ko hay chỉ gọi mỗi 1 hôm thôi hay là mình tạch r :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên