SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

các bạn ơi, cho mình hỏi có ai có thông tin hay kết quả gì về pv CV04 tại chi nhánh Đà Nẵng không? Mình chờ mà không thấy bất kỳ thông tin gì, chắc out, mình thật sự muốn về đà nẵng làm việc nhưng bùn quá, k thấy khả quan gì cả

Còn vị trí nào chưa thấy thông tin gì nhỉ? Hình như còn CV 01 chưa thấy thông tin gì thì phải? Mà thực tế là ko phải tất cả các ứng viên đều là thành viên của UB, trong khi đấy các ứng viên được gọi thường là người đã đi làm, có kinh nghiệm. Điều này đồng nghĩa với việc họ ko có nhiều thời gian lên ub để cập nhật tin tức với mọi người. Vì vậy, chưa có ai được gọi trên Ub ko có nghĩa là vị trí ấy chưa gọi. Như mình đi phỏng vấn CV 04 mới biết vị trí này đã gọi từ mấy ngày trước rồi. Trong khi mình là người tích cực cập nhật trên Ub.

Khéo lại như bạn Kelauca viết thật ấy. Vị trí này SHB thường ưu tiên ng có kinh nghiệm, có khi gọi phỏng vấn xong rồi cũng nên. Mình hóng mãi @@

Chắc ko đến nỗi thế đâu bạn ạ. :D. Cố gắng chờ xem. Mình nghĩ là CV 01 sẽ được gọi vào tuần sau. :P

cv03 có bạn nào được gọi chưa nhỉ?
Mình được gọi hôm thứ 3 bạn ak, hẹn là chiều hôm sau đến pv nhưng khoảng 1h sau người ta lại gọi lại bảo hoãn lịch pv vì CN có việc bận, khi nào pv thì họ sẽ liên lạc lại sau nhưng đến hôm nay vẫn chưa thấy gì.hic. Không biết có ai giống mình không nữa. Mình CV03 Bắc Ninh. Bạn CV03 ở đâu đấy?? :)

Khéo lại như bạn Kelauca viết thật ấy. Vị trí này SHB thường ưu tiên ng có kinh nghiệm, có khi gọi phỏng vấn xong rồi cũng nên. Mình hóng mãi @@

Vị trí CV01 thường là thi đông nhất, thí sinh đạt yêu cầu nhiều nhất, đòi hỏi ít kinh nghiệm nhất và có lẽ số lượng cần tuyển cũng đông nhất nữa. Có lẽ vì thế mà ngân hàng đợi mấy vị trí kia phỏng vấn xong hết đã rùi gọi ào ào 1 thể :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
352,018
Thành viên mới nhất
House of Pain M
Back
Bên trên