SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Chưa rớt đâu, đợt trước tui cũng bị gọi sau 1 tuần ở TPHCM mà, thi làm bài tốt mà thấy ko đc gọi cũng tưởng rớt mà 1 tuần sau tự nhiên nhận được điện thoại đi phỏng vấn, đến nay đã qua 2 vòng rồi mà SHB vẫn bặt vô âm tín, chắc phải gần 2 tháng rồi chứ chẳng ít.
chả có lẽ mình tạch :-ss... tự tin về bài làm của mình lắm mà :(((

- - - Updated - - -

bạn ới ời... đi thi xem có nhiều ng PV không nhé. mình tạch rồi :((

Gái ơi, chiều nay nhiều ứng viên pv không e? Chị chắc là ng cuối của buổi sáng rồi

bạn mjmoza chắc là bạn tóc ngắn làm Tech phải ko? mình cũng nghe e Nam đinm bảo c pv gần 1 tiếng, tự tin, chắc là bạn đỗ rùi , chúc mừng trước nhé.
chắc đây là c Tâm kêu mệt lả ng đấy ạ, e chiều còn đến muộn 15p vì đang làm việc với KH bên kia chưa xong, đi taxi đến pv 10-15p rồi về, nc là trả lời lung tung hết cả. nếu ng đi làm thì họ sẽ hỏi kinh ngiệm đi làm, những nghiệp vụ có lquan đến cv bạn đã làm( tín dụng, XNK, thẩm định, thẩm định giá...), còn những ai chưa có kinh nghiệm thì họ sẽ hỏi về kiến thức tín dụng và thẩm định đã học ở trường thôi

Các bạn ơi, có ai CV05 ở Vũng Tàu k, cho mình hỏi đã dc gọi pv chưa? Hay là tớ tạch rồi :(, hóng mãi chả thấy ai call, hix

Gái ơi, chiều nay nhiều ứng viên pv không e? Chị chắc là ng cuối của buổi sáng rồi

vâng, sau chị bọn em đi về. buổi chiều còn 6 tên nữa chị ạ. pvan trong phòng phó tổng, xoay như chong chóng, được cái vui :D

- - - Updated - - -

bạn mjmoza chắc là bạn tóc ngắn làm Tech phải ko? mình cũng nghe e Nam đinm bảo c pv gần 1 tiếng, tự tin, chắc là bạn đỗ rùi , chúc mừng trước nhé.
chắc đây là c Tâm kêu mệt lả ng đấy ạ, e chiều còn đến muộn 15p vì đang làm việc với KH bên kia chưa xong, đi taxi đến pv 10-15p rồi về, nc là trả lời lung tung hết cả. nếu ng đi làm thì họ sẽ hỏi kinh ngiệm đi làm, những nghiệp vụ có lquan đến cv bạn đã làm( tín dụng, XNK, thẩm định, thẩm định giá...), còn những ai chưa có kinh nghiệm thì họ sẽ hỏi về kiến thức tín dụng và thẩm định đã học ở trường thôi
chuẩn ùi ấy chị, em pv đầu tiên của buổi chiều mà. hị, em cũng chả bít em pvan khoảng bao lâu, vì chém nhiều gió quá mà. hjhj. e được hỏi cả thẩm định dư án, nhưng vì làm sme không có làm cái nì, nên được anh í PV kiểu kthuc trong trường, chả biết sao nữa ạ :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên