SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Đợt trước có những bạn tưởng rớt rồi nhưng sau khoảng hơn 1 tuần thì có điện thoại gọi đi phỏng vấn nhé! Các bạn chưa được gọi cứ tiếp tục chờ đợi đi. Tớ cũng đang chờ được gọi đi làm đây, thấy phỏng vấn cũng tốt mà chờ chắc hơn 1 tháng rồi chưa thấy gì.
Kinh nghiệm phỏng vấn của tớ là: Họ không hỏi tớ về nghiệp vụ nhiều lắm. Chỉ giới thiệu bản thân, hỏi sao quyết định nghỉ làm chỗ cũ, quá trình học tập làm việc thôi,...phỏng vấn mình thấy nhanh mà lúc ra mấy bạn chờ ngoài bảo hơn 30 phút rồi. Lúc phỏng vấn là 5 người phỏng vấn lận nha (vị trí Chuyên viên quan hệ KHDN) Về chờ khoảng 2 tuần lại có điện thoại đầu 04 từ SHB điện phỏng vấn trực tiếp cũng chừng 30 phút, thấy trả lời cũng ok và chị bảo là phải chờ đợi thôi. Chúc các bạn chuẩn bị tinh thần thật tốt để phỏng vấn thành công nha.

Bạn phỏng vấn lần 1 tại đâu vậy? Nơi bạn dự tuyển, khu vực gần đó hay sao vậy nè? Mình đang quan tâm vấn đề này lắm :(

Bạn đó đăng ký chi nhánh Cam Pu Chia. Nói như bạn thì bạn ấy bay sang Cam phỏng vấn rồi về chắc?

- - - Updated - - -

Cứ đợt xem, có thể là SHB gọi theo đợt thì sao? :D

- - - Updated - - -

Sao SHB ko gọi CV 04 trước cho anh em đỡ chờ đợi nhỉ? :(

Chắc để có kết quả rồi gọi lên HO hỏi thăm xem sao quá :D

vừa đc shb gọi đi pv CV05 t2 ở THĐ, có ai cùng 8h30 với mình ko??? thích quá, tàu ngầm trên diễn đàn suốt h mới nhận được tin hihiiiiiiii 5ting cả nhà !!

bạn ơi, có phải ở tầng 8, 81 THĐ à ? mình cũng 8h30. ko nghĩ là CV05 đc gọi nhanh thế,lo quá :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,600
Thành viên mới nhất
thecrampsmerch
Back
Bên trên