SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

SHB ko gọi đi phỏng vấn đâu nhé, danh sách phỏng vấn up lên web hết, tích cực theo dõi web nhé, lên web là tuần sau phỏng vấn luôn, mình được SHB gọi phỏng vấn 2 lần rùi lên biết, và cả 2 lần mình đều bỏ qua :(, ko có duyên rùi.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có lần mình ứng tuyển ở SHB, cũng khá lâu rồi, nhưng mà kể từ ngày nộp CV đến ngày gọi phỏng vấn khoảng gần 4 tháng, mình còn không nhớ nỗi mình ứng tuyển khi nào, coi lại mail mới biết là được khoảng gần 4 tháng, nói chung là mình cũng không hiểu nổi SHB làm việc như thế nào nữa...:))))

Thế ko thi nghiệp vụ hả bạn? hay là cộng cả thời gian thi vào đó nũa rồi

SHB ko gọi đi phỏng vấn đâu nhé, danh sách phỏng vấn up lên web hết, tích cực theo dõi web nhé, lên web là tuần sau phỏng vấn luôn, mình được SHB gọi phỏng vấn 2 lần rùi lên biết, và cả 2 lần mình đều bỏ qua :(, ko có duyên rùi.
Hôm đi test rõ ràng ông giám thị bảo là sẽ gọi điện hẹn lịch pv với ai qua mà???

Hôm đi test rõ ràng ông giám thị bảo là sẽ gọi điện hẹn lịch pv với ai qua mà???

Oh, vậy ah, cái này mới, mình thi khá lâu rồi, từ 2011 nên chắc giờ có thay đổi, đợt đấy đỗ bên vpbank rùi nên bỏ ko đi phỏng vấn. SHB lương cao đấy, cố lên các đồng chí.

Ngày ôm thôi, đêm bỏ ra mà đi ngủ cho thoải mái bạn ạ. =)). Đêm gọi bạn làm gì? =))

Đêm ôm đề phòng trường hợp người ta thông báo bằng tin nhắn mà nghẽn mạng ko tới đc ngay đó mà bạn ;)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,750
Thành viên mới nhất
vinhlanha
Back