SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

giờ như ngồi trên đống lửa v
không còn tâm trạng đâu mà ăn chơi nữa bạn ak.
ông trời muôn tiệt đường về quê của mình hả tr. bank ui là bank:-"
nản wa đi%-(
tâm trạng mà cứ như v thì sớm thành bà già mất.

- - - Updated - - -

Căn bản là bạn quá chú ý đến nó nên thế thôi, thử tập hướng sự chú ý đến cái khác xem. Mình ở nhà gần 1 năm nay rồi có sao đâu. H cũng chỉ ngóng mỗi chỗ này thôi.

Căn bản là bạn quá chú ý đến nó nên thế thôi, thử tập hướng sự chú ý đến cái khác xem. Mình ở nhà gần 1 năm nay rồi có sao đâu. H cũng chỉ ngóng mỗi chỗ này thôi.

- Bạn này nói đúng nè:))
- Hôm qua đi chơi nghe cái chị khóa trước kêu là mới đậu công chức Thuế xong, tưởng là đợt truyển trong tháng 6 vừa rồi nữa, ai ngờ bảo là đợt tuyển từ năm 2012 nghĩa là thi cách đây gần 1 năm giờ mới đi làm:)) bá đạo thật. Các bạn chờ chưa được 1 tháng nữa mà nóng ghê thế:))

Hôm nay vắng vẻ quá mọi người. Mai là ngày nghỉ rồi, ko có ngân hàng nào "làm phiền" mọi người đâu. Nghỉ ngơi thoải mái nhé. Thứ 2 lại chờ đợi tiếp. :D

chán thật, học ra rồi xin dc việc rồi thì di lam roi bi nguoi ta đưa quen biết vào

Mọi người bàn luận tiếp đi mọi người ơi. Thớt buồn tẻ quá à. :(

Ở nhà 1 năm không làm gì hay làm ở công ty khác?
Chứ ngồi nhà lướt web 1 năm thì :3

Mình đc biết có bạn thi CVKH hum 25 đã đc gọi phổng vấn thứ 5 này rùi đó :( liệu mình chưa đc gọi có phải rớt rùi ko :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên