SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Trên tờ phiếu trả lời ghi rõ là"Không chấp nhận đáp án sửa" mà cậu. Các anh chị coi thi cũng dặn thế. Vậy nên t mới k sửa. Híc. :(
Bên mình thi, mấy phút đầu cũng nói là không được, nhưng gần cuối giờ, mấy chị coi thi lại bảo: "Nếu lỡ sai 1 2 câu tkhoanh tròn và đánh dấu lại được đấy bạn.
Mình thấy trên trang tuyển dụng ghi là 5-12/9 là thi phỏng vấn, đó là thời gian chung cho tất cả các vị trí luôn đúng không vậy? Mình thì CV03 ở HCM

có ai ở chi nhánh kiên giang k za???
minh thi cv01...thâý dsach thi co 2 tên viết hoa..cung la cv01 nua...râù wá..k biết có phaỉ chi nhánh KG k nữa..
có ai có thông tin gì cho mình hay vơí nghen...

Hồ sơ dự tuyển nộp khi đến dự phỏng vấn:
1) Đơn xin việc viết tay (ghi rõ vị trí ứng tuyển).
2) Hồ sơ ứng viên có dán ảnh (theo mẫu tải từ Website: www.shb.com.vn
3) Giấy khám sức khỏe.
4) Sơ yếu lý lịch có dán ảnh giáp lai, có xác nhận của chính quyền địa phương.
5) Bản sao có công chứng: hộ khẩu, CMND, Giấy khai sinh, bằng tốt nghiệp đại học và các văn bằng có liên quan, bảng điểm.
6) Các giấy tờ chứng minh quá trình làm việc trước đây (nếu có).
ai cho mình biết : "1) Đơn xin việc viết tay (ghi rõ vị trí ứng tuyển)." là mình phải tự viết ra à, tự chém gió ra hả

2) Hồ sơ ứng viên có dán ảnh (theo mẫu tải từ Website: www.shb.com.vn
3) Giấy khám sức khỏe.
5) Bản sao có công chứng: hộ khẩu, CMND, Giấy khai sinh, bằng tốt nghiệp đại học và các văn bằng có liên quan, bảng điểm.
ai cho mình biết : "1) Đơn xin việc viết tay (ghi rõ vị trí ứng tuyển)." là mình phải tự viết ra à, tự chém gió ra hả

tất nhiên rồi bạn :D Đơn xin việc ai lại điền vào mẫu phải tự viết chứ:D

Đã biết đỗ hay trượt đâu mà lo sớm thế các bạn? @@

chị giám thị phòng mình dặn rõ là trong vòng 2 tuần sẽ có kết quả :D chị ý bảo 1 câu k đc sửa lại nhiều lần :)) thế là gần cuối mình sửa khoảng 8 câu liền :( hy vọng vẫn đc chấm :(

2) Hồ sơ ứng viên có dán ảnh (theo mẫu tải từ Website:
3) Giấy khám sức khỏe.
Hình như nếu đỗ phỏng vấn thì mình chỉ cần bổ sung thêm hồ sơ, nên hồ sơ ứng viên có dán ảnh (mẫu của shb) mình ko cần nộp lại, vì đó là bản excel với lại mình đã điền khi nộp hồ sơ để vào vòng thi viết đúng ko nhỉ? còn lại mấy cái khác thì vẫn bổ sung bình thường?

Hình như nếu đỗ phỏng vấn thì mình chỉ cần bổ sung thêm hồ sơ, nên hồ sơ ứng viên có dán ảnh (mẫu của shb) mình ko cần nộp lại, vì đó là bản excel với lại mình đã điền khi nộp hồ sơ để vào vòng thi viết đúng ko nhỉ? còn lại mấy cái khác thì vẫn bổ sung bình thường?

Mình đoán là bạn chưa lọt vào vòng phỏng vấn bao giờ? @@. Đoán thôi nhé. :D. Nên có thể đúng hoặc sai. :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,668
Thành viên mới nhất
1xbetooo
Back
Bên trên