SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Có ai bị loại từ vòng hồ sơ như mình ko? :( mình đăng kí vị trí hỗ trợ tín dụng, mới ra trường mà nộp mấy NH kiểu online thế này chưa bao h đc đi thi, buồn quá, ai đc qua vòng hồ sơ vi trí này gửi cho mình xem CV để mình tham khảo vs đc ko ạ? email của mình là thanhhoanha@gmail

Tớ cũng mới ra, bằng trung bình khá may mà qua vòng hồ sơ, t nghĩ cách viết CV phải chém gió trọng tâm và trên cơ sở, k đc chém bừa :D

Có đề HTTD Quảng Ninh mà chả thấy ai giải, dân ngoại đạo phải làm sao ?

Có ai bị loại từ vòng hồ sơ như mình ko? :( mình đăng kí vị trí hỗ trợ tín dụng, mới ra trường mà nộp mấy NH kiểu online thế này chưa bao h đc đi thi, buồn quá, ai đc qua vòng hồ sơ vi trí này gửi cho mình xem CV để mình tham khảo vs đc ko ạ? email của mình là thanhhoanha@gmail
Ô mình tưởng có mỗi một mẫu mình điền vào rồi gửi mail chứ có CV đâu gì bạn. kiểm tra xem bạn có lỗi gì không lúc gửi, gọi điện cho bộ phận nhân sự bên ngân hàng luôn. Mình nộp nhiều nơi cũng làm vậy hì :D

HTTD chi nhánh Hà Nội chỉ tiêu khoảng bao nhiêu nhỉ?? Có ai đăng ký HTTD ở HN ko bà con.. Giao lưu tý :D

Có mình này. CV01 Phòng 2. Nhiều người nộp hồ sơ quá nhỉ? Ko bít có qua đc ko dù mình đã hơn 1 năm kinh nghiệm đi làm. Hị Hị.

Tại sao bạn? Mình tưởng VCB hơn chớ? Hay bạn ko tự tin với VCB?
Mình cũng chọn SHB, cũng k biết lí do chính xác nhưng 2 cái được báo thì vẫn nghiêng về SHB :)). Sau khi tham khảo í kiến a c đi trước thì vẫn kêu chọn SHB @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên