SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

SHB thi toàn trắc nghiệm hết hay nửa trắc nghiệm nửa tự luận vậy? Bạn nào có tí kinh thì cho hỏi thăm chút đi :D

hỗ trợ tín dụng thi trắc nghiệm hay tự luận bà con nhỉ?

Có ai bị loại từ vòng hồ sơ như mình ko? :( mình đăng kí vị trí hỗ trợ tín dụng, mới ra trường mà nộp mấy NH kiểu online thế này chưa bao h đc đi thi, buồn quá, ai đc qua vòng hồ sơ vi trí này gửi cho mình xem CV để mình tham khảo vs đc ko ạ? email của mình là thanhhoanha@gmail

mọi người có ai biết đề thi SHB có phần về kiến thức xã hội không.CV QHKH doanh nghiệp không biết đề sẽ rơi vào phần nào nữa nhỉ. Ôi lâu nay không đụng tí gì, bây giờ quên gần hết mất rùi..HUHU

ko phải giảng đường mà là ở tòa nhà trung tâm tin học thực hành bạn nhé!!! ở đấy trang bị máy móc đầy đủ có khoảng 20 phòng máy thì phải.

Không phải phòng máy đâu bạn, địa điểm là H401, 402... là giảng đường mà, do đó, thi trên giấy nhé.
Với các bạn hỏi hình thức thi, thì phần CVQHKH CN và HTTD thì là trắc nghiệm hết nhé. Các vị trí khác mình ko hỏi nên ko biết. Nhưng 1h thì trắc nghiệm hết thôi. Có tầm 8 - 10 câu tính toán.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên