SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

bạn ấy đc gọi cho đợt 27/7 nhé, có giải thích rùi mà sao ai cũng than minh tạch đợt 5/8 này thế

Đọc xong 27 trang, cảm thấy rất bực với mấy câu hỏi hỏi đi hỏi lại như:"Có ai nhận được thư trả lời của SHB ko?, Có phải chèn ảnh ko mọi người? Có cần phải scan các giấy tờ khác rồi đính kèm ko? Copy ảnh rồi paste vào phần ảnh mà ko được". Đùa, chả hiểu mấy bạn kiểu gì. Làm loãng cả thread.

Haiza! Hôm nay đi phỏng vấn rồi cả nhà ợ! Ngồi nói chuyện với các ứng viên còn lại thấy cái ổ cũ của mình có khi còn ổn hơn các chỗ khác! Kết quả phỏng vấn mình nghĩ chắc tạch rồi :).

Haiza! Hôm nay đi phỏng vấn rồi cả nhà ợ! Ngồi nói chuyện với các ứng viên còn lại thấy cái ổ cũ của mình có khi còn ổn hơn các chỗ khác! Kết quả phỏng vấn mình nghĩ chắc tạch rồi :).
nghĩa là sao hả bạn bạn chia sẻ thêm chút đi, chỉ phỏng vấn là đi làm luôn hả bạn, có đông ứng viên không bạn

Haiz. hóa ra bạn auditnguyen pv của cái đợt 27/7. vậy mà vào topice 5/8 cmt như thường làm mng hoảng :))

Tình hình buôn bán những gì mà bạn lại có suy nghĩ thế vậy? Mà vị trí gì vậy hả bạn? Có kinh nghiệm gì share cho m.n với. :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên