SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Mình từng thi SHB, chờ hết hạn rùi mới gọi bạn ah . SHB thông báo lịch thi rất cụ thể, chi tiết, mỗi tội kết quả thi thì rất lâu mới có. Thi trước rùi phỏng vấn sau, lấy điểm từ cao xuống thấp để phỏng vấn, đợt mình thi thì sáng thì chiều phỏng vấn luôn,mang theo hồ sơ đến vì khi apply thì có mỗi bản thông tin ứng viên nộp qua mạng. Phỏng vấn thì mình thấy chủ yếu hỏi về nghiệp vụ trong baì test, chỉ hỏi thêm 1 chút bên ngoài. Thấy chị phỏng vấn nói chuyện nhẹ nhàng, gần gũi, rất thích. he.
Có nhiều công việc hay mà chỉ được chọn một công việc 1 chi nhánh.Khá là khó nghĩ đây, không biết SHB chờ hết hạn mới gọi hay là gọi trước các Bankers nhỉ :D.
Ai đã từng phỏng vấn ở SHB hay đang làm ở SHB chia sẻ kinh nghiệm phỏng vấn và làm việc tại SHB cho mọi người học hỏi nhé

Các bạn ơi cho mình hỏi chút. Trong hình thức nộp hồ sơ mình đọc đi đọc lại thấy hình như chỉ yêu cầu nộp mẫu thông tin ứng viên phải không. Tức là các giấy tờ khác liên quan như bảng điểm, bằng tốt nghiệp,các chứng chỉ... là không cần nộp kèm à. :((

Hình như bạn có chút nhầm lẫn.Người ta ghi là (dd/mm/yyyy) thì phải nhập theo đúng cấu trúc đó.
Còn bạn nao sửa lại nhập MM/dd/yyyy thì khi gửi sang máy tính ngta nó sẽ hiện tháng trước ngày sau đó
Còn việc bị lỗi là do máy tính mỗi người thôi.Bạn muốn không bị lỗi thì phải chỉnh lại ở Control panel theo đúng cấu trúc (dd/MM/yyyy)
Một chút chia sẻ!Nếu có gì sai mong mọi ng góp ý!
hôm trước cũng bị lỗi như thế: nhập đ/mm/yyyy ở ô ngày sinh nhưng nó lại bị ngược lại ở dòng trên, gửi đi như thế, không biết có ảnh hưởng gì không. giờ sửa lại như bạn bày thì thấy được chứ, nhưng lỡ gửi đi rồi. hi

Các bạn ơi cho mình hỏi chút. Trong hình thức nộp hồ sơ mình đọc đi đọc lại thấy hình như chỉ yêu cầu nộp mẫu thông tin ứng viên phải không. Tức là các giấy tờ khác liên quan như bảng điểm, bằng tốt nghiệp,các chứng chỉ... là không cần nộp kèm à. :((

đầu tiên thì bạn cứ nộp mình file thông tin ứng viên là được. Sau này nếu đc gọi đi pv thì mới cần thêm những cái kia

Mình không thể tải được cv vào trang chủ của SHB cũng không được , bạn nào tải được thì share cho mình với nha . qua email :ngocvien102acongyahoo.com .Thanks

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,582
Thành viên mới nhất
chadapri33win
Back
Bên trên