SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Hình như bạn có chút nhầm lẫn.Người ta ghi là (dd/mm/yyyy) thì phải nhập theo đúng cấu trúc đó.
Còn bạn nao sửa lại nhập MM/dd/yyyy thì khi gửi sang máy tính ngta nó sẽ hiện tháng trước ngày sau đó
Còn việc bị lỗi là do máy tính mỗi người thôi.Bạn muốn không bị lỗi thì phải chỉnh lại ở Control panel theo đúng cấu trúc (dd/MM/yyyy)
Một chút chia sẻ!Nếu có gì sai mong mọi ng góp ý!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có nhiều công việc hay mà chỉ được chọn một công việc 1 chi nhánh.Khá là khó nghĩ đây, không biết SHB chờ hết hạn mới gọi hay là gọi trước các Bankers nhỉ :D.
Ai đã từng phỏng vấn ở SHB hay đang làm ở SHB chia sẻ kinh nghiệm phỏng vấn và làm việc tại SHB cho mọi người học hỏi nhé

Cho mình hỏi cả nhà chút, mình muốn làm tại HN, chi nhánh nào ko quan trọng miễn là HN thì chỉ ghi là SHB HN thôi có được ko nhỉ? hay là bắt buộc phải chọn 1 chi nhánh cụ thể?

không hiểu link hỏng hay máy mình có vấn đề mà mình ko download được bản thông tin ứng viên,mình cũng ko vào được website của SHB luôn :(.

sao tải không được vậy mọi người, vào trang chủ cũng không được. có ai có file đó up dùm lên host khác được k? cảm ơn nhiều

các bạn ơi, cho mình hỏi, mình thấy danh sách toàn đề chuyên viên, mình chưa có kinh nghiệm k biết có nên apply khôngnhi ?. Mình định đăng ký thanh toán quốc tế ? có bạn nào giống mình không ?
P/s : tại vì mình thấy nhân viên > chuyên viên mà . Thanks a lot

chà, đợt này lại rôm rả rồi đây. phân vân giữa QHKHCN và hỗ trợ tín dụng, nạp vị trí naò được hở các bác ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên