SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Đúng! Các bạn không được spam lung tung. ;))

Nếu bạn ko có việc gì làm. Bạn có thể giành thời gian đó để xem phim, nghe nhạc, đọc báo, giải trí... chứ đừng làm thế. Chẳng vui tí nào đâu bạn ạ. Hãy để mọi người tập trung và học cách tôn trọng người khác! Ko còn bé để đùa cợt đâu. Bạn spam làm loạn hết thread này đến thread khác. Chả hiểu bạn kiểu gì nữa. Đây là 1 ví dụ: http://ub.com.vn/threads/100031-HOT...-Phuoc-Song-Be-Long-An-11-06-2013.html/page44
Nhắc nhở bạn lần cuối, nếu còn tiếp tục. Mình sẽ báo MOD!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Nếu bạn ko có việc gì làm. Bạn có thể giành thời gian đó để xem phim, nghe nhạc, đọc báo, giải trí... chứ đừng làm thế. Chẳng vui tí nào đâu bạn ạ. Hãy để mọi người tập trung và học cách tôn trọng người khác! Ko còn bé để đùa cợt đâu. Bạn spam làm loạn hết thread này đến thread khác. Chả hiểu bạn kiểu gì nữa. Đây là 1 ví dụ: http://ub.com.vn/threads/100031-HOT...-Phuoc-Song-Be-Long-An-11-06-2013.html/page44
Nhắc nhở bạn lần cuối, nếu còn tiếp tục. Mình sẽ báo MOD!
Mình cũng đồng ý. Đọc qua nhiều thread mà thấy bạn ấy spam mà đưa tin chẳng chính xác gì, có điều mình bơ đi. Thật, trên cộng đồng chung mà bạn đó chẳng có tính xây dựng gì :|

bh mới có tin tức nhỉ :(

Như thế này cho các bạn khỏi sốt ruột này. Các bạn có thể theo dõi đợt tuyển ở Thái Bình:
Ngày đăng: 02/07/2013
Hết hạn: 15 ngày kể từ ngày đăng => 17/07/2013
Thông báo lịch thi: 30/07/2013
Thi viết: 02/08/2013

Họ có một lộ trình khá rõ ràng. Và bạn có thể thấy từ ngày hết hạn đến ngày thông báo lịch thi là 13 ngày (khoảng 2 tuần)
Từ ngày thông báo lịch thi đến ngày thi viết là khoảng 3-5 ngày (tùy tỉnh, thành)
Vậy các bạn cứ yên tâm có qua vòng hồ sơ hay không thì cứ thường xuyên theo dõi trang này: shb.com.vn/tabid/462/default.aspx
Rồi click sang tab: Tin tuyển dụng => Họ sẽ update lịch thi trên này
Hơn nữa họ còn nhắn qua số điện thoại di động mà bạn ghi trên hồ sơ. Vì vậy bạn hoàn toàn yên tâm.
Còn nếu như bạn xem danh sách thi mà ko có tên bạn, thì có nghĩa bạn đã không qua được vòng hồ sơ.
Tớ đề nghị Mod ban ngay những bạn có hành vi spam, phá rồi các box tuyển dụng.

Hic, ở Hà nội vẫn chưa thấy tin tức gì nhỉ, Có ai nộp Vị trí TTQT chi nhanh Thăng Long, không biết được gọi chưa nhỉ

Hic, ở Hà nội vẫn chưa thấy tin tức gì nhỉ, Có ai nộp Vị trí TTQT chi nhanh Thăng Long, không biết được gọi chưa nhỉ
Mình cũng nộp ở Thăng Long vị trí TTQT, đang chờ mãi mà chưa thấy gì, k biết có bị tạch k nhỉ? có bạn nào biết bao h sẽ có kết quả loại hồ sơ k >.<

Mình cũng thấy nếu ko mún đóng góp hay chia sẽ thì lên đọc rùi thôi, chứ đừng tung tin vịt nữa nha. Bạn làm mình tưởng mình out rùi, vô cùng là bùn và thất vọng về bản thân nữa chứ. Mình thì ko có theo dõi nhìu diễn đàn nên ko biết là có nhiều bạn lại rảnh như vậy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên