SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Đùa chứ, ở đâu chả có gửi gắm lung tung, nhất là thất nghiệp nhiều, cơ mà không biết có bạn nào bỏ tiền để chạy ko nhỉ, chứ bỏ tiền mà vào shb thì bỏ làm gì =))

Nếu đỗ 2 ngân hàng trong đó có SHB bạn sẽ chọn ngân hàng nào? :D Riêng mình đã có phương án lựa chọn :))

xl t nói thẳng nhé,nếu b ko fai vừa biết tin trúng tuyển Oceanbank thì có lẽ b sẽ ko fat ngôn câu này đâu nhỉ???? Còn nếu b hết hy vọng oy thì đừng xách mé các b khác như vậy. SHB nổi tiếng chày bửa và các ứng viên, họ kỳ vọng nhiều nên vẫn cố chờ và hy vọng thì có vđề gì sao?

T ko thường comment, chỉ thích vào diễn đàn đọc chơi và khá quen mặt b, nhưng hnay b nói ngứa mắt quá nên fai cất nhời thôi. 30 chưa phải là Tết b nhé!!!

Cho mình like phát nhé :D có phải người của SHB không đấy bạn ui =))

hôm trước mấy đưá bạn cũng hồ sơ vô SHB nhưng chờ hoài chẳng thấy gợi điện phỏng vấn, vào SHB là niềm mơ ướt của mọi người nhưng không dể

Hix, đọc comt của các bạn làm mình phải úp mặt vào màn hình tự kiểm điểm phát :-o

Đùa chứ, ở đâu chả có gửi gắm lung tung, nhất là thất nghiệp nhiều, cơ mà không biết có bạn nào bỏ tiền để chạy ko nhỉ, chứ bỏ tiền mà vào shb thì bỏ làm gì =))

Nhiều người muốn làm việc tại SHB mà.

- - - Updated - - -

Nhiều người muốn làm việc cho SHB mà.

Mình nhớ ai đã nói với mình là: "COCC của người Hội sở" kia mà. Vậy thì có lọt ko? =))

COCC của người Hội sở có khi chả mất đồng nào ấy bác nhỉ? :D

Nếu như vậy tức là bây giờ mà ko có cuộc gọi nào hỏi thêm thông tin và offer lương là chắc chắn bị loại rồi hả.Haizzzzzzzzzzzzz

1- Hậu Duệ
2- Quan hệ
3- tiền tệ
4- mặc kệ. là thứ tự ưu tiên tuyển dung hiện nay của một số ko ít cơ quan, trong đó có cả ngân hàng. từ điêu 3 để trở thành điều 2 hoặc 1 rất mong manh và đơn giản =). ''việc gì ko làm được bằng nhiều tiền thì sẽ làm được bằng rất nhiều tiền =))''
Sống chung với lũ thôi mọi người ạ. :D. Nhưng thấy mình thấy tuyển tập trung, hội sở phỏng vấn, chi nhánh ko có quyền gì thì COCC lọt kiểu gì nhỉ?

SHB ơi là SHB, có gọi thì gọi đi để em còn nộp đơn xin nghỉ việc nào, chán, chán, chán lắm rồi :'(

- - - Updated - - -

ah, nếu bạn nào có nguời quen làm nhân sự hoặc có khả năng hỏi vòng vo đc nhân sự SHB thì có thể check xem danh sách những ứng viên đuợc trình lên để xem mình có hi vọng nữa hem đấy ;)

Mình được gọi bổ sung thông tin nhưng ko được offer lương. :(.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên