SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Thông báo cho toàn thể ace đang hóng tin đợt 5/8:
1. Hiện tại kết quả đã có đang trình phê duyệt.
2. Với các chi nhánh mới thì tiến độ xây dựng trụ sở và dự kiến khai trương tới đâu thì sẽ đi song hành cùng với việc gọi thí sinh trúng tuyển ( trước 2 tháng so với ngày khai trương để đào tạo)
3. Nội trong tháng 11 này sẽ có thông báo kết quả đến những người thi tuyển các chi nhánh có đợt tuyển dụng vừa rồi (Vấn đề là đang sắp xếp lại nhân sự cho phù hợp, có khả năng những bạn có thể có trong danh sách trúng tuyển nhưng hiện tại chỗ mình ứng tuyển không còn nhu cầu thì cung coi như die)
4. Tóm lại tg sẽ delay hết tháng 11 này nên những ai có hy vọng cứ phải chờ đợi nhé.
Trân trọng!

Còn đợt 11.6 :( Vậy là delay đến hết tháng 11. :( Lâu kinh khủng.
2. Với các chi nhánh mới thì tiến độ xây dựng trụ sở và dự kiến khai trương tới đâu thì sẽ đi song hành cùng với việc gọi thí sinh trúng tuyển ( trước 2 tháng so với ngày khai trương để đào tạo)
3. Nội trong tháng 11 này sẽ có thông báo kết quả đến những người thi tuyển các chi nhánh có đợt tuyển dụng vừa rồi (Vấn đề là đang sắp xếp lại nhân sự cho phù hợp, có khả năng những bạn có thể có trong danh sách trúng tuyển nhưng hiện tại chỗ mình ứng tuyển không còn nhu cầu thì cung coi như die)
4. Tóm lại tg sẽ delay hết tháng 11 này nên những ai có hy vọng cứ phải chờ đợi nhé.
Trân trọng!

Bầu Hiển làm sao thu xếp cho anh em chúng tôi cái tết tươm tất đi nào :v Chứ đừng để nhiều người tết này cất vang bài "Xuân này con không về" Não lắm Chủ tịch ạ :)

Trân trọng!

Nội trong tháng 11 sẽ có kết quả. Vậy có thể là hôm nay, ngày mai, cuối tháng. :((
P/s: Bạn gọi điện lên SHB à bạn? :D

Còn gì thảm hơn Tết về mà ai cũng hỏi công việc sao rồi? càng làm lòng mình buồn thêm. Bác Hiển mới nhận huân chương lao động hạng nhì, bác Lê huân chương lao động hạng 3 chắc sẽ sớm có kết quả thôi. Mòn mỏi.

ko biết bạn trên nói chuẩn hay ko. Nhưng mà nếu thế thật thì là làm ăn lung tung ko có kế hoạch và thiếu tôn trọng ứng viên. Đỗ hay ko đỗ thì cũng phải thông báo hoặc thư cảm ơn. Chi nhánh thiếu chỉ tiêu rồi lại đủ trong khi vẫn cho thí sinh thi tuyển bình thường và chẳng để làm gì?????? ko đỡ được

Chỉ thông báo cho những ai đỗ thôi bạn ơi (cái này mình điện hỏi chi nhánh rồi) còn ai rớt thì vui lòng đợi nhé, đợi chán thì điện lên hỏi. Không có thanks letter đâu.
ko biết bạn trên nói chuẩn hay ko. Nhưng mà nếu thế thật thì là làm ăn lung tung ko có kế hoạch và thiếu tôn trọng ứng viên. Đỗ hay ko đỗ thì cũng phải thông báo hoặc thư cảm ơn. Chi nhánh thiếu chỉ tiêu rồi lại đủ trong khi vẫn cho thí sinh thi tuyển bình thường và chẳng để làm gì?????? ko đỡ được

ừ. thì mình nói là hoặc mà chứ cũng có trông đợi gì cái thư cảm ơn đã trượt đâu. Nhưng mà làm kiểu này thì chán hết đỡ, gì mà'' những bạn có trong ds đỗ nhưng chi nhánh ko có nhu cầu thì coi như die'' thế là làm kiểu gì ko biết.
Chỉ thông báo cho những ai đỗ thôi bạn ơi (cái này mình điện hỏi chi nhánh rồi) còn ai rớt thì vui lòng đợi nhé, đợi chán thì điện lên hỏi. Không có thanks letter đâu.

Theo bản thân tớ, thì thế này
HIện tại đã có kq đã trình, những bạn có tên trong danh sách trúng tuyển chắc chắn sẽ được gọi, và theo 1 số thông tin mình biết, một số chi nhánh dù tuyển đợt 11/6 và 5/8 vẫn đang được các sếp yêu cầu tuyển thêm.
Trong thời gian qua, shb không sa thải nhân viên, ít có công tác điều chuyển nên việc nơi chi nhánh thiếu vẫn cứ thiếu và vẫn cần tiếp nhận.
Thông báo người đỗ sẽ là nhân sự HO gọi cho các bạn chứ không phải chi nhánh, trừ khi chi nhánh đó đã có kế hoạch mở nhưng giờ quyết định không mở nữa thì chết anh chị em, trường hợp này đã xảy ra ở 1 chi nhánh 1 tỉnh gần Hà Nội của ngân hàng tớ và biện pháp là đã gọi các bạn í lên và phỏng vấn và tuyển vào các chi nhánh ở Hà Nội. Nhưng tớ được biết thì SHB ko có xảy ra điều này.
Những người đỗ sẽ có 1 tờ thông báo kèm theo 1 tờ giấy note về mức lương, tờ thông báo này có hiệu lực từ 30-45 ngày, đây là hạn chót để các bạn bổ sung hồ sơ và bắt buộc phải có quyết định nghỉ việc của cơ quan cũ.
Do vậy, những người cảm thấy mình sẽ đỗ thì không lâu nữa đâu sẽ có kq, mọi người sẽ sớm có kq thôi...đừng có đau buồn quá ảnh hưởng tâm lý các bạn khác.

Trân trọng!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,965
Thành viên mới nhất
Genesis Merch
Back