SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Vâng thanks bác, họ gọi để gửi lại mail cái CV cập nhật công việc cho đến giờ, không rõ bao giờ có Qđ, hi vọng sớm sớm đi ạ, hi vọng mọi người ở đây cũng được gọi đi ạ, mong chờ mòn mỏi thực sự mọi người mệt mỏi lắm rồi,

chúc mừng bác nhé ^^. vậy là kết thúc thời gian chờ đợi. bác thi đợt nào đấy ạ. phải đợt 5/8 ko

- - - Updated - - -

có người được gọi rồi nè @@ không biết mình thì ra sao

mọi người được gọi chưa, tớ vừa được gọi để bổ sung hồ sơ đấy, hic 7h tối mà shb còn làm việc cơ đấy,

Chúc mừng bạn nhé. Bao giờ thì bạn lên chi nhánh bổ sung hồ sơ? :D

- - - Updated - - -

Tin so hot, vậy là đã rục rịch có kết quả rồi đó mọi người ạ.

Chi nhánh nào vậy bạn. :) Họ hỏi công việc mình đã lâu rồi có thể không cần bổ sung nữa chăng :))
Vâng thanks bác, họ gọi để gửi lại mail cái CV cập nhật công việc cho đến giờ, không rõ bao giờ có Qđ, hi vọng sớm sớm đi ạ, hi vọng mọi người ở đây cũng được gọi đi ạ, mong chờ mòn mỏi thực sự mọi người mệt mỏi lắm rồi,

chúng ta thì sao nhỉ @kelauca =(

Xin túc hạ cứ bình tĩnh. Người xưa có câu:"Dục tốc bất đạt". Huống hồ SHB ko thể nào gọi điện cho tất cả các ứng viên được ngay 1 lúc được. Ta ko còn cách nào khác là phải chờ đợi. =))
P/s: Đang xem Tam Quốc Diễn Nghĩa. Mới người thông cảm.

Trẫm phán mai có kết quả, nếu mai chưa có ai có kết quả thì các ái khanh cứ chém đầu của các ái khanh đi! Bằng không để trẫm chém cho. =))

Họ gọi bảo là gửi CV lại vào mail thôi bạn, ko phải lên chi nhánh đâu bạn
Chúc mừng bạn nhé. Bao giờ thì bạn lên chi nhánh bổ sung hồ sơ? :D

- - - Updated - - -

Tin so hot, vậy là đã rục rịch có kết quả rồi đó mọi người ạ.

=)). kết bạn fb mà chả thấy rep thế ^^. đúng là ngoài chờ đợi cũng chả biết làm gì vào lúc này. ^^
Xin túc hạ cứ bình tĩnh. Người xưa có câu:"Dục tốc bất đạt". Huống hồ SHB ko thể nào gọi điện cho tất cả các ứng viên được ngay 1 lúc được. Ta ko còn cách nào khác là phải chờ đợi. =))
P/s: Đang xem Tam Quốc Diễn Nghĩa. Mới người thông cảm.

Họ gọi bảo là gửi CV lại vào mail thôi bạn, ko phải lên chi nhánh đâu bạn

Vậy là có kết quả hay chưa thì vẫn chưa rõ rồi. Tín hiệu này khéo lại cho thấy, còn lâu nữa mới có.
=)). kết bạn fb mà chả thấy rep thế ^^. đúng là ngoài chờ đợi cũng chả biết làm gì vào lúc này. ^^

Accept rồi mà bạn. Bạn xem lại đê. =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back