SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Ko bạn ạ, mình hỏi 1 a làm SHB, bảo tuyển thật mà. Haizz, yêu SHB thế mà nó ko yêu lại, yêu đơn phương :(

Ko. Ý mình là hỏi Rocky đợt 11.6 trong nam cơ. :D
Tiện thể bạn có hỏi về CV 01 ko? Sao vị trí này tuyển nhiều, số lượng thi đông mà gọi có vẻ ít nhỉ? Hay là gọi theo đợt? Haiz
- - - Updated - - -

Mong tuần này có kết quả. :(. Mấy năm trước, các đợt tuyển dụng tầm này toàn đầu tháng 10 hoặc cùng lắm là tháng 11 là đi làm. Haiz. Tuần này là tuần cuối tháng 10 rồi. Hix

Mình hỏi chỉ tiêu CV01 ở SHB HN là 8 người (đợt trước khi thi cơ, đợt này thi xong ko đc gọi pvan nên ngại ko dám hỏi :(). Nghe 1 bạn ở SHB Thái Bình ms đỗ thì bảo là tận tháng 12 ms đi vào hoạt động, biết đâu tháng 12 ms có danh sách + năm sau bắt đầu đi làm :v

Mình hỏi chỉ tiêu CV01 ở SHB HN là 8 người (đợt trước khi thi cơ, đợt này thi xong ko đc gọi pvan nên ngại ko dám hỏi :(). Nghe 1 bạn ở SHB Thái Bình ms đỗ thì bảo là tận tháng 12 ms đi vào hoạt động, biết đâu tháng 12 ms có danh sách + năm sau bắt đầu đi làm :v
Tuyển 8 người là khá nhiều đấy nhỉ? Thread SHB Thái Bình sao chả ai vào bàn luận gì hết vậy nhỉ? Haiz
P/s: Cậu ơi, mention 1 người vào bình luận thì làm thế nào nhỉ? :D

Tuyển 8 người là khá nhiều đấy nhỉ? Thread SHB Thái Bình sao chả ai vào bàn luận gì hết vậy nhỉ? Haiz
P/s: Cậu ơi, mention 1 người vào bình luận thì làm thế nào nhỉ? :D
Các bạn ấy đỗ rồi, gặp mặt chi nhánh rồi thì vào đây cmt làm gì @@

Chắc chắn trong tháng 9 âm lịch này có kết quả! Đi xem bói bảo tháng này trúng cả 2 ngân hàng mà. :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,110
Tổng số thành viên
351,960
Thành viên mới nhất
Etta James Merc
Back
Bên trên