SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

có nhiều bạn CV05 đc gọi pv lần 2 ngay sau ngày pv lần 1 mà T__T nên t nghĩ chỉ pv 1 lần khả năng cao là out rồi :((

Cv 04 mình nghe nói có 1 lần thôi, mà đến giờ đã hơn 2 tuần và 3 ngày rồi mà vẫn chưa thấy kêt quả, nghe đồn bảo là trong tuần này sẽ có.

Cv 04 mình nghe nói có 1 lần thôi, mà đến giờ đã hơn 2 tuần và 3 ngày rồi mà vẫn chưa thấy kêt quả, nghe đồn bảo là trong tuần này sẽ có.

Nhưng hôm nay là thứ 5 rồi. Có lẽ nào tuần này có, tuần sau đến trình diện (nếu đỗ) ko nhỉ? =))

hik. có mà cậu. có bạn pv rồi hôm sau lại gọi ra pv lại.zzzz
Đợt này đã có ai phỏng vấn lần 2 đâu mọi người? Toàn 1 lần mà. Đợt trong nam (11.6) mới phỏng vấn 2 lần.

- - - Updated - - -

Mà theo t biết thì bạn nào được hội sở phỏng vấn rồi thì chỉ phỏng vấn 1 lần thôi. Còn các chi nhánh xa Hà Nội, phỏng vấn ở chi nhánh thì sẽ được nhận 1 cuộc gọi từ hội sở để phỏng vấn thêm lần nữa á.

- - - Updated - - -

=)). tớ 3 tuần rồi đây.
Ngày mai, thứ 6 ngày 11/10 - tròn 2 tuần kể từ ngày kelauca được gọi phỏng vấn. :D

hik. có mà cậu. có bạn pv rồi hôm sau lại gọi ra pv lại.zzzz

- - - Updated - - -

=)). tớ 3 tuần rồi đây.

ủa dzay bạn có đc pv lần 2 k? mình pv lần 1 đã pv ngoài hội sở rồi, thì k biết có pv lần 2 k ha.... Chắc 1 lần thôi ah. Nghe đâu ben SHB làm lâu lắm, Phong phanh đã có kết quả rồi mà tại chưa công bố thôi hĩ

Có khi ngân hàng làm nhanh chóng trước ngày 13.11 cho xong luôn đi để kỷ niệm cho hoành tráng, tránh dang dở công việc. Kiểu như trước khi đón tết thì ai ai cũng cố hoàn thành cho xong công việc, ko để dây sang năm mới, đón tết cho thoái mải á. Hơn nữa, thêm nhân viên mới, thêm màu chứng tỏ sự tăng trưởng, mở rộng quy mô của SHB, thêm các tài năng văn nghệ mới, thêm đội bậu nhậu mới. =))
Hy vọng như c nói. bao giờ mở máy tính cũng vào hóng xem có tin tức gì mới ko? xem cả bên các chi nhánh miền Nam.hix

Back
Bên trên