SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

chuyện gì thế bạn..... chưa hiểu bạn nói vậy là sao

gần tới lượt e phỏng vấn, hội đồng phỏng vấn kiểm tra lại mới phát hiện ra e k đủ yêu cầu tuyển dụng (vẫn đang là sv năm 4, chưa tn) . Hồ sơ của e cực kì may mắn "lọt" qua vòng gửi xe, rồi cũng qua thi viết nhưng rùi e bị loại khi chưa p.v :(( . Như thế chẳng phải e đã lấy 1 suất vào vòng phỏng vấn của 1 anh chị nào đó sao?
như xiếc ấy :((
CV04 Trung Hòa Nhân Chính pv chưa bạn ơi, hay mình tạch rồi :(
phỏng vấn hôm qua rồi ạ, nhưng a/c đừng thất vọng, biết đâu chưa tìm đc ng phù hợp ng.h gọi bổ sung thì sao? :)

à. sao giờ này còn chưa tốt nghiệp là sao bạn.zzz trường bạn kỳ vậy,
gần tới lượt e phỏng vấn, hội đồng phỏng vấn kiểm tra lại mới phát hiện ra e k đủ yêu cầu tuyển dụng (vẫn đang là sv năm 4, chưa tn) . Hồ sơ của e cực kì may mắn "lọt" qua vòng gửi xe, rồi cũng qua thi viết nhưng rùi e bị loại khi chưa p.v :(( . Như thế chẳng phải e đã lấy 1 suất vào vòng phỏng vấn của 1 anh chị nào đó sao?
như xiếc ấy :((

phỏng vấn hôm qua rồi ạ, nhưng a/c đừng thất vọng, biết đâu chưa tìm đc ng phù hợp ng.h gọi bổ sung thì sao? :)

Bạn nào phỏng vấn CV04 sáng nay ở Hà Nội, add yahoo giao lưu chút nha (dangleminh179)

Mọi người ơi, CV 04 chi nhánh Thăng Long phỏng vấn chiều nay ở đâu thế? Hoặc có ai cho mình số máy lẻ của nhân sự mình gọi được ko?

Có bạn nào ở chi nhánh đồng nai được phỏng vấn chưa vậy.. Thông tin nam với nhé

Mọi người ơi, CV 04 chi nhánh Thăng Long phỏng vấn chiều nay ở đâu thế? Hoặc có ai cho mình số máy lẻ của nhân sự mình gọi được ko?

Vẫn theo địa chỉ cũ bạn nhé, chỉ thay đổi thời gian thôi. bạn có thể gọi vào 04.627.69168 tại tầng 6, 81 Trần Hưng Đạo nhé.

Mình cũng thế mà. 19h hôm trước gọi, hẹn 10h30 sáng hôm sau đi pv. Lúc gọi không có nhà, lại còn dặn mang hồ sơ theo chứ. May mà lúc nào bom đạn lúc nào cũng găm trong người chứ không làm sao mà chuẩn bị kịp.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên