SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Tuyển thật mà bạn, t nghe là bảo thay thế cho đội ngũ HBB cũ

Mình nghĩ điều này cũng ko hẳn là vậy. Vì nhìn chung trong list tuyển này bao gồm cả SHB1 và SHB2. Đăng tuyển vì thực sự thiếu người do có nhiều người move sang bộ phận khác cũng như đang sang chỗ khác làm. Hơn nữa là do sau khi tuyển nội bộ, lượng người ứng tuyển sang vị trí cần tuyển bổ sung vẫn chưa đủ thì sẽ tuyển ngoài thôi :)

mình lại điền theo mm/ dd/yy không biết có nên gửi lại không nhỉ?.Chỉ sợ gửi nhiều lần không dc :((((

hjx các bạn ơi, sao tớ ko tải được file CV nhỉ, tớ cũng ko vào được trang web của ngân hàng nữa, bạn nào có file có thể gửi cho tớ được ko, mail của tớ là: ngocptb2.sifebav@gmail...( diễn đàn ko cho viết mail) . Tớ cảm ơn ;)

sao k tải được mẫu đơn nhỉ, ai co gửi cho mình qua mail nguyetminh.hvtc gmail com với, cảm ơn nhiều lắm.:)

- - - Updated - - -

k biết có phải do ngày chủ nhật không

muốn nộp khách hàng cá nhân mà lại yêu cầu kinh nghiệm, hix, thế mới chán chứ, mà sao khdn k yêu cầu kinh nghiệm cả nhà nhỉ

Nhưng vấn đề là mã số dự tuyển là thế nào hả các bạn? Down theo đường link kia thì được 1 bản rất ổn rồi nhưng có mã số dự tuyển thì mình phân vân, vì mỗi người sẽ có 1 mã số riêng, hoặc là theo địa phương riêng mà. làm sao mà biết thế nào mà viết lại đây. Mình thi vào chi nhánh Hải Phòng, vị trí nhân viên thanh toán quốc tế. Bạn nào có kinh nghiệm việc này thì chỉ cho mình với !!!

Theo mình thì mã số dự tuyển là mã vị trí bạn muốn apply vào, ví dụ chuyên viên QHKH doanh nghiệp là CV02. Không biết đúng không, mọi ng][ì tham khảo nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên