SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Sao chỉ có vài người được gọi đi pv vậy? Thi viết đông lắm mà. Các bạn đc gọi cho mình hỏi các bạn nhận đc cuộc gọi vào lúc sáng hay chiều nay?

Sao chỉ có vài người được gọi đi pv vậy? Thi viết đông lắm mà. Các bạn đc gọi cho mình hỏi các bạn nhận đc cuộc gọi vào lúc sáng hay chiều nay?
Bạn có thi viết vừa rồi không? Thi vi trí gì, ở dâu vậy :| Mình coi nãy giờ mà không thấy ai bên cv03 thi cụm tphcm cả ta

chiều nay bạn ạ. tầm gần 7h gì đó. đang nấu ăn thì thấy gọi=)). cái a gọi xung em thế là tớ cho em cả thế=))

Bạn có thi viết vừa rồi không? Thi vi trí gì, ở dâu vậy :| Mình coi nãy giờ mà không thấy ai bên cv03 thi cụm tphcm cả ta

Mình thi KHDN ở HN. Mình thấy có mấy bạn nói là đc gọi đi pv. Mà ít quá, thi viết đông lắm mà. Mình vẫn bán tín bán nghi nên muốn bạn nào xác nhận cụ thể giúp mình :D

- - - Updated - - -

chiều nay bạn ạ. tầm gần 7h gì đó. đang nấu ăn thì thấy gọi=)). cái a gọi xung em thế là tớ cho em cả thế=))

Cảm ơn bạn đã cung cấp thông tin. SHB dị quá đi. Đêm nay chắc ko ngủ hóng đt quá :))

Bạn mình nhận được điện thoại lúc chiều tối bạn nhé. Tầm 7h tối bạn ạ. Bạn ấy thi CV 02. Chi nhánh HN hay Tây HN ấy. Mình ko rõ.

Mình thi KHDN ở HN. Mình thấy có mấy bạn nói là đc gọi đi pv. Mà ít quá, thi viết đông lắm mà. Mình vẫn bán tín bán nghi nên muốn bạn nào xác nhận cụ thể giúp mình :D

- - - Updated - - -

Cảm ơn bạn đã cung cấp thông tin. SHB dị quá đi. Đêm nay chắc ko ngủ hóng đt quá :))
Không biết nữa, chiều giờ mình nghĩ là tuần này hết gọi nên lo làm việc khác, nãy mới mở lên thì thấy vài bạn nói là đã được gọi, mà thấy hình như chỉ là KHDN tại HN nên ko biết là mấy vị trí khác thì sao. Ngồi chờ thử xem :d Có khi nào chia nhiều đợt không nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,661
Thành viên mới nhất
eetv
Back
Bên trên