SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

bạn dinhnq ơi, có phải bạn phỏng vấn vị trí quản lý không ? THường nhưungx người thi chỉ là chuyên viên thui mà. Không biết bạn nào đk vị trí chuyên viên mà không phải thi đã được gọi đi phỏng vấn chưa cả nhà?

Đợt này là đợt tuyển tập trung kéo dài nhất mà mình thấy ở phía Bắc. Các đợt trc chắc cũng chỉ gọi gọn trong 2 tháng thôi. Hi vọng là có cơ hội cập bến SHB :)

Các bạn thi tuyển chắc phải chờ khoảng 1 tuần nữa thì mới phỏng vấn. Ngày mai mới là ngày phỏng vấn các vị trí trưởng/phó phòng, trong khi theo lịch dự kiến ban đầu là phỏng vấn từ tháng 8

Hôm nay đã phỏng vấn vị trí Trưởng Phòng, và hình như cũng thấy các ứng viên chuyên viên không phải thi viết đi phỏng vấn. Do vậy những em nào đi thi thì chắc vài hôm nữa mới có kết quả phỏng vấn.
Thêm một thông tin nữa là ở đây họ gọi hôm trước, hôm sau phỏng vấn. Những ai có ý định đi phỏng vấn thì nên chuẩn bị sẵn một bộ hồ sơ như thông báo của SHB

Hôm nay đã phỏng vấn vị trí Trưởng Phòng, và hình như cũng thấy các ứng viên chuyên viên không phải thi viết đi phỏng vấn. Do vậy những em nào đi thi thì chắc vài hôm nữa mới có kết quả phỏng vấn.
Thêm một thông tin nữa là ở đây họ gọi hôm trước, hôm sau phỏng vấn. Những ai có ý định đi phỏng vấn thì nên chuẩn bị sẵn một bộ hồ sơ như thông báo của SHB

Anh cho em hỏi là thông tin anh lấy ở đâu ạ? Có phải hôm nay anh cũng đi phỏng vấn ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,669
Thành viên mới nhất
topgamebaidoith
Back
Bên trên