Ho hoi ban nhung gi vay? :)
Hỏi về công việc cũ và lý do ứng tuyển vào đây, rồi hỏi nghiệp vụ kiểm tra hồ sơ, chứng từ giải ngân,..... nói chung là hỏi theo những công việc như mô tả công việc HTTD bạn ạ!
Hic, bạn đi phỏng vấn vị trí HTTD ở khu vực nào thế? HCM sao chẳng thấy gì hết vậy?
Mình ở HN bạn ạ!

Hì, cảm ơn bạn nhá, tp HCM có vẻ làm ăn chậm chạp quá, biết thế khỏi nộp, đợi chờ mòn mỏi ^_^

Mọi người cho t hỏi mang hồ sơ photo được không nhỉ? hic Mình chưa kịp đi công chứng. Có ai biết số điện thoại phòng nhân sự không cho t xin với, t muốn gọi xin đỏi lịch thời gian pv,
Thanks all !

Hôm đi pv KHCN các bạn có mang hồ sơ đầy đủ như bằng tốt nghiệp hay bảng điểm công chứng ko ? hoặc có ai dc gọi lên bổ sung hoàn thiện giấy tờ không??
nay t dc chị nhân sự gọi lên bắt bổ sung giấy tờ đấy đơn xin việc nữa, nhưng tớ cũng ko biết như thế là đỗ hay trượt. hỏi các chị thì các chị bảo : cứ về đi, tuần sau có KQ
Bạn ơi, bạn thi vị trí nào vậy? Bạn phỏng vấn ở HN à

Pv sơ loại gdv thì hỏi chủ yếu về bản thân và mấy câu kiến thức nghiệp vụ sơ đẳng thui. Các bạn đừng sợ ý. Cứ ăn mặc gọn gàng, sạch sẽ, đầu tóc buộc cao lên cho gọn gàng, sáng sủa. Trang điểm 1 chút chứ đừng qa lòe loẹt. Gdv là vị trí mặt hoa da phấn, nên bạn nào xinh xắn 1 chút, tự tin 1 chút là qa vòng sơ loại ngay. Hihi. Thường thì sơ loại gdv họ k qa khắt khe đâu. Vì còn 1 phòng thi viết và phỏng vấn nữa cơ mà ^^
Chúc các bạn may mắn nha ^^

Cậu ơi có hỏi nhiều về hạch toán kế toán ko? vì tớ ko đc học nhiều về nghiệp vụ, chỉ tự đọc sách thôi nên thấy hoang mang qá :(

Đã đi pv HTTD về và đã out các bạn ạ.Buồn quá!
Bạn ơi, bạn đi pv HTTD ở hà nội rồi hả? bạn nhận đc tin nhắn đi pv hay xem trên web ý? có đông người đi pv vị trí nè hem bạn? mà sao biết là trượt rùi ý? bạn pv k đc tốt hả? Bạn nộp đợt 30/8 hay tháng 7 ý?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên