có bạn nào nộp ttqt mà t5 tuần trc pv k ? đã ai có tin tức về kq chưa vậy :(
Hey, tui thanh toán quốc tế, thi đầu tiên luôn. Nhưng chắc đến 100% là tui ko đc nên ko hy vọng gì cả. Hum nay thấy có vẻ nhìu bạn QHKH đc gọi điện đi làm rùi. Bên đấy mà đc gọi thì nhớ khoe với tui nha.

Hey, tui thanh toán quốc tế, thi đầu tiên luôn. Nhưng chắc đến 100% là tui ko đc nên ko hy vọng gì cả. Hum nay thấy có vẻ nhìu bạn QHKH đc gọi điện đi làm rùi. Bên đấy mà đc gọi thì nhớ khoe với tui nha.
thật ý, t thấy ttqt có vẻ làm lâu thế nhỉ, hồi hộp quá :confused:

t cũng không hi vọng lắm vì buổi t pv có mấy chị có kinh nghiệm 3 năm làm ttqt bên sacom và NHNN, pv mấy ng đó đến 30p lận :( lúc về t có hỏi bao h có kq thì các a chị bên đó nói là 1-2 tuần nữa. hôm nay thấy nh bạn bên QHKH đc gọi đi làm lắm rồi, làm mình cứ sốt cả ruột

t cũng không hi vọng lắm vì buổi t pv có mấy chị có kinh nghiệm 3 năm làm ttqt bên sacom và NHNN, pv mấy ng đó đến 30p lận :( lúc về t có hỏi bao h có kq thì các a chị bên đó nói là 1-2 tuần nữa. hôm nay thấy nh bạn bên QHKH đc gọi đi làm lắm rồi, làm mình cứ sốt cả ruột
Những bạn QHKH phỏng vấn ở tầng 5 cùng đợt với mình mà. QHKH tớ nghĩ sẽ nhiều người thi hơn TTQT, mà họ đã có kết quả thì chứng tỏ là thanh toán cũng có kết quả. Đương nhiên người có kinh nghiệm vẫn ưu tiên, vì ko phải đào tạo lại nhiều, họ quen việc hơn.
Sở dĩ họ bảo mình chờ 1-2 tuần để mình đỡ buồn thui, phỏng vấn xong tất cả thì còn phải cân nhắc gì nữa đâu, ai đc ai ko đã thể hiện lúc phỏng vấn rồi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,508
Thành viên mới nhất
blackstarriders
Back
Bên trên