t nghĩ là bạn ý cũng pv ở hội sở ngày 15 và đc gọi đi làm ở chi nhánh nào thì t ko biết, thế bạn ban đầu pv 13/8 ở đâu ý?
mình cũng ở hội sở, mình gọi điện hỏi thì họ bảo là chị ko rõ, xong chị nhìn lại thì trúng tuyển chi nhánh ba đình, gọi cho ba đình thì bảo là khi nào có thông báo thì mới alo

èo, thế là ok rồi, đỗ rồi còn gì :p, chỉ là chi nhánh bên nhân sự ngta chưa sắp xếp đc thôi mà, sướng thế, mà hôm 13/8 thì có mấy anh đi làm rồi và 1 bạn 92 chưa đi làm, thế bạn là ai trong số đó ^^

uh cảm ơn em đã động viên :D
chẹp, người không có việc đang động viên người nhảy việc, buồn ghê ý ạ :D, chả biết rồi đến khi nào cái duyên với ngân hàng của em mới tới nữa, ra trg 1 tháng rồi, cũng ứng tuyển và trượt kha khá rồi, cảm thấy kém cỏi ghê ạ :(

chẹp, người không có việc đang động viên người nhảy việc, buồn ghê ý ạ :D, chả biết rồi đến khi nào cái duyên với ngân hàng của em mới tới nữa, ra trg 1 tháng rồi, cũng ứng tuyển và trượt kha khá rồi, cảm thấy kém cỏi ghê ạ :(
đếm sơ sơ, anh đi PV với Thi ngân hàng cũng mười mấy lần, cũng trượt hơn chục lần rồi em ạ :D

Có bạn nào có tài liệu về vị trí Hỗ trợ tín dụng của SHB không cho mình xin với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,699
Thành viên mới nhất
betwizist
Back