MB [HOT HOT] MB tuyển dụng tập trung tại Hội sở (rất nhiều vị trí) [07.04.2013]

Hjx, Mình gửi 2 lần 1 lần vào ngày 27/03 và 1 lần nữa vào sáng này, cả 2 đều bặt luôn k thấy nhận được phản hồi. Lo quá mọi người ơi. Huhuhu. Ai biết gì vụ này không nhỉ? Có thể gọi lên HR để hỏi han vụ này không? Mà xem trên web k thấy số đt của HR :(

mọi người cho hỏi thấy MB ghi là bằng chính qui thì tức là hệ chính qui đúng không? không phải tại chức hay liên thông nhỉ?
mình bằng dân lập thăng long thì có nộp được không? phân vân quá. Mọi người giải đáp giúp

mình gửi 3 lần, 2 lần cùng 1 lúc, 1 lần vào buổi khác, thế mà sau 2 ngày mới nhận đc rep đấy. Chưa có thông báo có thể do hòm thư quá đầy, bạn cứ đợi thêm xem sao.
Còn về bằng thì mình nghĩ là chỉ cần trên bằng của bạn ghi là Hệ đào tạo : chính quy là đc. Liên thông mà ko học buổi tối thì vẫn là chính quy mà. Nộp bt

sao lạ nhỉ tớ gửi phát được luôn mà gửi Chủ nhật hôm qua nhé :( không biết cậu bị sao nhỉ, gọi điện thử xem

mọi người cho hỏi thấy MB ghi là bằng chính qui thì tức là hệ chính qui đúng không? không phải tại chức hay liên thông nhỉ?
mình bằng dân lập thăng long thì có nộp được không? phân vân quá. Mọi người giải đáp giúp

Mình hỏi xếp vấn đề này rồi, ko sao đâu bạn ạ. Cứ apply đi, hên xui mà, mất gì đâu . Chúc thành công nhé !

Mừng quá, tớ gửi được rùi!^^, Gửi 3 lần không thấy gì, tớ chốt nốt lần cuối bằng cách dùng mail khác thì lại nhận được reply ngay. Hjx hjx, mừng rơi nước mắt!:D

Năm ngoái mềnh out ở vòng pv và cực kỳ "cảm tình" với a Gđ Cn, hứa với lòng là năm nay cố gắng thi cử trót lọt để "gặp" lại a í 1 phát! :D

Năm ngoái mềnh out ở vòng pv và cực kỳ "cảm tình" với a Gđ Cn, hứa với lòng là năm nay cố gắng thi cử trót lọt để "gặp" lại a í 1 phát! :D
Vậy chẳng may năm nay anh ý chuyển chỗ khác rồi thì sao :D
Sao không xin sdt làm quen có phải chắc không :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net