MB [HOT HOT] MB tuyển dụng tập trung tại Hội sở (rất nhiều vị trí) [07.04.2013]

Không ai trả lời mình vậy :( Chỉ noohp file excel hay nộp cả bảng điểm và bằng TN nhỉ? tại thấy trong mục Hướng dẫn nộp hồ sơ yêu cầu. Còn trong tin tuyển dụng lại ko yêu cầu :(

Không ai trả lời mình vậy :( Chỉ noohp file excel hay nộp cả bảng điểm và bằng TN nhỉ? tại thấy trong mục Hướng dẫn nộp hồ sơ yêu cầu. Còn trong tin tuyển dụng lại ko yêu cầu :(

Chỉ nộp file excel, nếu đc gọi đi thi thì bổ sung giấy tờ sau

Không biết MB có chính sách đối với sinh viên chưa tốt nghiệp, chưa có chứng nhận tốt nghiệp tạm thời không nhỉ, mình tháng 8 mới tốt nghiệp. Hôm nay bên Tech có gọi một bạn lớp mình đi pv, đến nơi họ mới nhận ra là bạn này chưa có giấy tốt nghiệp tạm thời nên không nhận luôn.
Vẫn được bạn ạ. Nhưng nếu nộp ở Chi nhánh sẽ nhiều cơ hội hơn ở Hội sở, HO bao giờ cũng đòi hỏi cao và tỷ lệ cạnh tranh thì rất khốc liệt.

các bạn cho mình hỏi nộp CV+bảng điểm+ bằng Tốt nghiệp ah. mình nộp tuốt cả 3 cái mà chưa thấy mail reply. k bít ntn . có nên nộp thêm 1 lần nữa k mọi ng nhỉ.hi..

các bạn cho mình hỏi nộp CV+bảng điểm+ bằng Tốt nghiệp ah. mình nộp tuốt cả 3 cái mà chưa thấy mail reply. k bít ntn . có nên nộp thêm 1 lần nữa k mọi ng nhỉ.hi..
Chỉ phải gửi qua mail mẫu đơn ứng tuyển theo form của MB thôi bạn à , khi đi phỏng vấn cũng chưa cần mang gì , thi viết các thứ xong hết thì mới bổ sung hồ sơ , lúc đó mới cần bảng điểm hay bằng tốt nghiệp. Giờ cứ điền theo form rồi gửi và chờ đợi thui.

@all:

Các bạn chú ý: các vị trí từ 33 đến 48 thuộc Khối Công nghệ thông tin đã bị gỡ khỏi tin tuyển dụng trên website của MB, vì thế mình để đảm bảo tính chính xác của tin tuyển dụng, mình cũng đã bỏ những vị trí đó khỏi topic này.

Thân mến.

có bạn nào mở được file PDF không nhỉ, sao tớ mở maixm ko đk:(( có ai gửi lại cho tớ với. Tks trước:)

Anh cocghe ơi cho em hỏi có thể gửi cả ở hội sở và chi nhánh được không ạ. Không biết có thì cùng ngày không nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên