MB [HOT HOT] MB tuyển dụng tập trung tại Hội sở (rất nhiều vị trí) [07.04.2013]

thi chuyển tiền QT, nếu ko ghi yêu cầu chiều cao thì dưới 1m60 chắc không sao đâu nhỉ. Hix

Mình cũng nộp vào CTQT, chiều cao lúc đo 1.59 luc 1.6 nên đang lo. Cross fingers vậy. Hôm qua có hỏi a ng quen trong MB, bảo các vị trí đa số thường đc cài cắm hết rồi. Nghe xong buồn từ hôm qua đến h.

Mình cũng nộp vào CTQT, chiều cao lúc đo 1.59 luc 1.6 nên đang lo. Cross fingers vậy. Hôm qua có hỏi a ng quen trong MB, bảo các vị trí đa số thường đc cài cắm hết rồi. Nghe xong buồn từ hôm qua đến h.
thi tuyển chỉ là hình thức thôi phải ko b =))

bạn mình làm Lễ tân ở MB cũng nói là "vào đây làm mới biết chúng nó trong này toàn con cháu hết". Bạn mình cũng chỉ biết làm là làm, cũng chẳng có tiếng nói gì trong 1 thế giới to lớn như thế

Tình hình là web MB quá tải rồi hay sao mà vào down mẫu thông tin ứng tuyển nhỉ :( Toàn thấy báo là "Chúng tôi rất tiếc, trang bạn yêu cầu không tìm thấy"

Có bạn nào down rồi ko up lên UB cho mọi người với :D

ở đâu cũng có con cháu mà. Kể cả chỗ nhỏ hay to, mình chả quen biết j thì chỉ hy vọng có khe hở nhỏ cho mình lọt thôi. Dù sao họ cũng phải tuyển những ng thực sự làm đc việc mà, cố lên bạn ạ, đừng vì thế mà nản nhé. Tớ có đứa bạn thân tốt nghiệp HVNH bằng kế toán loại khá cũng đỗ vào đc MB, k quan biết ai, chị tớ cũng vào đc Vietin nhờ tự bản thân cũng k quen biết j, nhưng do bằng giỏi KTQD ngành TCNH :D Tớ thì cũng lẹt đẹt mấy bank nhỏ thôi, tự mình thi tự mình làm đc cảm giác nó tự hào lắm :D đừng nản nhé! Chúc bạn may mắn

ở đâu cũng có con cháu mà. Kể cả chỗ nhỏ hay to, mình chả quen biết j thì chỉ hy vọng có khe hở nhỏ cho mình lọt thôi. Dù sao họ cũng phải tuyển những ng thực sự làm đc việc mà, cố lên bạn ạ, đừng vì thế mà nản nhé. Tớ có đứa bạn thân tốt nghiệp HVNH bằng kế toán loại khá cũng đỗ vào đc MB, k quan biết ai, chị tớ cũng vào đc Vietin nhờ tự bản thân cũng k quen biết j, nhưng do bằng giỏi KTQD ngành TCNH :D Tớ thì cũng lẹt đẹt mấy bank nhỏ thôi, tự mình thi tự mình làm đc cảm giác nó tự hào lắm :D đừng nản nhé! Chúc bạn may mắn

Bạn khiến mình có thêm niềm tin đó. Cám ơn bạn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên