MB [HOT HOT] MB tuyển dụng tập trung tại Hội sở (rất nhiều vị trí) [07.04.2013]

t cũng viết sai như thế. mỗi tội 5 cái mail viết subject đúng gửi đi toàn có thư từ hệ thống là k tranfer đc, cái thư mình vô tình viết sai subject(thiếu tên) lại gửi đc. M cũng hem hiểu tnao nữa

- - - Updated - - -

t cũng viết sai như thế. mỗi tội 5 cái mail viết subject đúng gửi đi toàn có thư từ hệ thống là k tranfer đc, cái thư mình vô tình viết sai subject(thiếu tên) lại gửi đc. M cũng hem hiểu tnao nữa

Mình cũng ngồi ngóng chờ ngày 15/4 đây. Giở sách vở ra ôn mà chưa có động lực, vừa học vừa nghĩ nhỡ may mình ko qua nổi vòng sơ loại hồ sơ thì sao. Nghĩ sao làm vậy. Gập sách, cất bút, online chat chít.hix.

theo mail thông báo là trươc ngày 15/04/2013 mà CN k làm việc, hum nay và ngày mai k có là có khi out mất

Có ai nhận được mail thông báo chưa? Hôm nay nói chuyện với 1 bạn làm CTV thẻ của MB, bạn ấy bảo nghe nói đợt này hồ sơ hơn 1000 rồi, riêng với nữ bằng giỏi và cao 1m62 trở lên :)). Nghe xong mất hết hy vọng :(((

Có ai nhận được mail thông báo chưa? Hôm nay nói chuyện với 1 bạn làm CTV thẻ của MB, bạn ấy bảo nghe nói đợt này hồ sơ hơn 1000 rồi, riêng với nữ bằng giỏi và cao 1m62 trở lên :)). Nghe xong mất hết hy vọng :(((
hiz, nản thế:(( Mình cũnh chả nhận được mail.mà chủ nhật ko làm việc

bạn ý làm CTV thì làm sao có được thông tin nội bộ phòng nhân sự tuyển dụng ra sao được hả bạn. Đây là thông tin bảo mật mà. Nên đừng hoang mang

Hi all,

MB đã thông báo Danh sách thi viết tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh. Chi tiết các bạn có thể xem tại topic sau: [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

Chúc mừng các bạn đã có tên trong danh sách! Các bạn có thể ôn tập với bộ tài liệu này: [HOT HOT] Trọn bộ tài liệu ôn thi vào MB 2013 để tự tin bước vào vòng thi viết của MB.

Chúc các bạn may mắn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back