MB [HOT HOT] MB tuyển dụng tập trung tại Hội sở Đợt II/2013 (rất nhiều vị trí) [12.11.2013]

May be :))
MBBank mà, lại còn hội sở, mấy vị trí ngon,thì tuyển nội bộ luôn hoặc có rất nhiều ứng viên cao cấp, nặng ký từ khắp nơi ùa về :)

Hi all,
Sáng nay mình vừa đi pv vị trí Chuyên viên PTSP SME xong, ấn tượng đầu tiên là HO của MB to đùng, sáng choang đẹp long lanh dù mình cũng đã làm qua 2 HO của 2 NH khác rồi. Trong danh sách thi viết không có tên mình mà được gọi đi PV luôn, có lẽ vì những ứng cử viên đã có kinh nghiệm sẽ dc PV luôn hay sao ý, sáng nay thấy có 4 người thôi.
Cả nhà còn ai thi vị trí này nữa không?

Thôi xong, tạch rồi. Mình cũng đăng ký vị trí này và có exp như thông báo mà không thấy gọi :(

ai biết lý do vì sao không có danh sách thi của khối quản trị rủi ro không vậy? mình gọi điện hỏi phòng nhân sự hội sở chính thì máy bận nên chưa có thông tin gì.

Bạn ơi. theo như mình biết thì QTRR đã phỏng vấn với người có kinh nghiệm đợt đầu tuần rồi bạn nhé. giờ ko biết đã phỏng vấn xong chưa. còn danh sách thi thì bạn cứ thử chờ xem. có thể là chậm thôi bạn ạ.

Hi all,
Sáng nay mình vừa đi pv vị trí Chuyên viên PTSP SME xong, ấn tượng đầu tiên là HO của MB to đùng, sáng choang đẹp long lanh dù mình cũng đã làm qua 2 HO của 2 NH khác rồi. Trong danh sách thi viết không có tên mình mà được gọi đi PV luôn, có lẽ vì những ứng cử viên đã có kinh nghiệm sẽ dc PV luôn hay sao ý, sáng nay thấy có 4 người thôi.
Cả nhà còn ai thi vị trí này nữa không?

Hu hu1 Mình cg apply vị trí này mà chả đc gọi j cả :((. Có lẽ do gửi đơn quá muộn. :(. Mà cg có thể do ng ta thấy ko phù hợp :-<

mình thì xem nhầm vị trí, đáng lẽ nên gửi tư vấn 247 vì đa có chút ít kinh nghiệm thì lại gửi PTSP trong khi kinh nghiêm ko có. haizza. buồn @@

cac ban co ai apply vao vi tri tai tham SME ko, sao minh chua thay k hoi nay co danh sach vay troi, co dai them duoc mây cm rui hu hu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,484
Thành viên mới nhất
Steely Dan Merc
Back
Bên trên