MB [HOT HOT] MB tuyển dụng tập trung tại Hội sở Đợt II/2013 (rất nhiều vị trí) [12.11.2013]

Bạn Trangnh thi vị trí gì thế:), chắc là font đúng ko. Bond hay MM...:)

Hi, chiều qua có 4-5 người được gọi đến nhé, các câu hỏi tập trung nhiều về nghiệp vụ nguồn, bình tĩnh mà nghĩ thì họ hỏi không khó, nhưng mất bình tĩnh thì cũng rối đấy :)
Chia sẻ thêm đi bạn ơi! Có mấy người phỏng vấn thế? Có hỏi linh tinh ngoài lề nhiều ko bạn?

Chia sẻ thêm đi bạn ơi! Có mấy người phỏng vấn thế? Có hỏi linh tinh ngoài lề nhiều ko bạn?

Có 5 người tất cả nhé. 1 người sẽ gọi tên và tiếp nhận các bằng cấp chứng chỉ (photo), 1 người ngồi xem, còn lại 3 người sẽ phỏng vấn chính và ghi chép. Vì họ không giới thiệu bản thân nên mình ko biết là ai, nhưng theo phán đoán thì 2 người đầu tiên là của Nhân sự, còn 3 người sau đó là của Nguồn. Chắc là do hôm qua toàn pv người có kinh nghiệm nên họ chỉ hỏi nhiều về các nghiệp vụ liên quan, cách xử lí 1 số case chứ ít hỏi về bản thân mình lắm.
Cơ mà do ko đc bình tĩnh nên về nhà hối hận mãi =))

Các bạn đc hẹn đi pv nhớ mang văn bằng chứng chỉ bản photo đi để nộp cho họ nhé, ko cần phải là công chứng đâu. Cái này lúc họ gọi điện hẹn đến phải hỏi "em có cần chuẩn bị gì không" thì họ mới nói í, hihi.

có thông tin gì về các khối khác chưa mọi người, có bạn nào apply khối thẩm định mà đc gọi đi phỏng vấn chưa?

bạn nào thi vào khối mạng lưới và phân phối được gọi chưa :"> có gì lên chia sẻ cùng anh em :)

Mình được hẹn mai pv vị trí quản trị rủi ro tín dụng mà chưa biết ôn j cả :((, có kinh nghiệm làm 1 năm tín dụng cá nhân ở chi nhánh thôi, chả biết thế nào nữa, bạn nào có kinh nghiệm chia sẻ với!

Mình được hẹn mai pv vị trí quản trị rủi ro tín dụng mà chưa biết ôn j cả :((, có kinh nghiệm làm 1 năm tín dụng cá nhân ở chi nhánh thôi, chả biết thế nào nữa, bạn nào có kinh nghiệm chia sẻ với!

Chúc mừng bạn nhé! Như vậy ko phải là MB chỉ gọi Pvan những bạn có kinh nghiệm ở đúng vị trí tuyển dụng mà còn gọi phỏng vấn các bạn có kinh nghiệm ngân hàng chung chung liên quan đến vị trí tuyển dụng. Nếu rõ ràng như thế thì mình tạch từ vòng gửi xe sao? :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên