MB [HOT HOT] MB tuyển dụng tập trung tại Hội sở Đợt II/2013 (rất nhiều vị trí) [12.11.2013]

đã bạn nào đi phỏng vấn CNTT về chưa? chiều nay đến lượt mình đây. ko biết có phỏng vấn Tiếng Anh không?? hic hic. hồi hộp quá

phỏng vấn tiếng việt bạn nhé!
nói chung là ảo lắm. T toàn bị hỏi linh tinh chắc là tạch rùi. Buồn ghê. Ko biết bao giờ thì có kết quả nhỉ ?

bạn thi viết xong rồi pv hay chỉ pv k thôi vậy :D k biết các vị trí khác thế nào rồi nhỉ :D
phỏng vấn tiếng việt bạn nhé!
nói chung là ảo lắm. T toàn bị hỏi linh tinh chắc là tạch rùi. Buồn ghê. Ko biết bao giờ thì có kết quả nhỉ ?

Mình mới phỏng vấn vị trí PTNV chiều thứ 6 nè.
Câu đầu tiên là giới thiệu về bản thân và công việc đang làm. Không biết câu trả lời có vấn đề gì không mà thấy các anh nhìn mình rất chăm chú, kiểu như không biết e này đang nói gì thế nhỉ. ặc ặc.
Sau đó thì các a hỏi tiếp căn cứ vào những điều mình nói.
Quay cuồng khoảng 25 phút, a trưởng hội đồng (mình đoán thế)đã muốn kết thúc rồi (vì a ý nói cảm ơn e, các a khác có muốn hỏi thêm gì nữa không)thì đột nhiên 1 anh lại Tell us about your strongest trait?
Thế là bị dính tiếng Anh và trả lời luyên thuyên. hic hic.
Không biết có nên cơm cháo gì ko?

sắp được 1 tháng kể từ khi hết hạn nộp hồ sơ rồi và cũng 10 ngày kể từ khi phỏng vấn mà vẫn chưa thấy có kết quả nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,983
Thành viên mới nhất
gratefuldeadmer
Back
Bên trên